ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถาม MG EV ศูนย์อื่น ๆ มีรถให้ลองบ้างหรือยัง  (อ่าน 4372 ครั้ง)

ออฟไลน์ Auto

• Hero Member
    เห็นว่างาน fast  คิวเยอะมาก  เป็นรถที่คนแห่ไปดูกันมาก     ทีแรกผมว่าจะลองไปเดินเที่ยวงานพรุ่งนี้วันเสาร์    แต่กลัวคิวเยอะไม่ได้ขับแน่ ๆ     
เลยคิดว่าอยากมีเวลาไปลองศูนย์ข้างนอก นาน ๆ  หน่อยดีกว่า   

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Re: สอบถาม MG EV ศูนย์อื่น ๆ มีรถให้ลองบ้างหรือยัง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 20:33:21 »
คิวเยอะมากๆ ครับ แค่ 11 โมงคนเพียบ ผมจะไปลองก็ไม่ได้ลองเพราะขี้เกียจรอคิว

ไม่เคยเจอ Fast Auto Show คนเยอะทั้งวันแบบนี้

ส่วนรถให้ลอง เริ่มมีวันที่ 20 ก.ค. เป็นต้นไปครับ อีกนานเลย

Re: สอบถาม MG EV ศูนย์อื่น ๆ มีรถให้ลองบ้างหรือยัง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 20:37:34 »
คิวเยอะมากๆ ครับ แค่ 11 โมงคนเพียบ ผมจะไปลองก็ไม่ได้ลองเพราะขี้เกียจรอคิว

ไม่เคยเจอ Fast Auto Show คนเยอะทั้งวันแบบนี้

ส่วนรถให้ลอง เริ่มมีวันที่ 20 ก.ค. เป็นต้นไปครับ อีกนานเลย
  ขอบคุณครับ       ผมฟังคุณบอมจัดรายการวันนี้เห็นเขาบอกว่าคนเยอะมาก  งาน fast  ปีนี้  รถ MG  EV   เป็นบูทแรกที่คนเดินเข้างานจะต้องเดินไปดูเลย และคิวเยอะ  ผมคิดว่าถ้าไปก็คงไม่ได้ขับเพราะรอไม่ไหว       อยากไปลองข้างนอกที่ศูนย์มากกว่า    จะได้รอไปก่อน

ออฟไลน์ ToryJung

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 21:25:15 »
อย่าไปเลยครับ เค้าให้ลองขับสั้นๆแค่นั้นเอง ผมได้ลองวันแรกน่าจะคิวที่สองสั้นมากเลยขอเค้าขับอีกรอบ+เป็นผู้โดยสารอีกรอบ

รอวันที่20 ลองที่ศูนย์ดีกว่าน่าจะขับออกถนนได้ไกลกว่าเยอะ เห็นMGบอกว่ารถทดลองจะมีทุกศูนย์( ใจป้ำมาก)ตอนนี้เลยกะจะไปลองศูนย์ต่างจังหวัดขอเค้าวิ่งจนแบตใกล้หมดว่าจะได้ซักกี่กิโล สำหรับผมติดตรงนี้เท่านั้นเพราะกะใช้วิ่งขึ้นเหนือประจำด้วย

ตอนลองCHR ฟรีเจ็ดวัน ผมก็ไปเอารถถึงนครสวรรค์ครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มิถุนายน 28, 2019, 21:41:11 »
กระแสตอบรับดีขนาดนี้เลยหรือครับนี่  ??? แต่ด้วยราคาแล้วก็น่าสนใจไม่น้อยจริงๆ ผมเองยังอยากลองเลย

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 02:31:06 »
กระแสตอบรับดีขนาดนี้เลยหรือครับนี่  ??? แต่ด้วยราคาแล้วก็น่าสนใจไม่น้อยจริงๆ ผมเองยังอยากลองเลย
  ใช่ครับ   งาน fast  ปีนี้เห็นเค้าบอกคนเยอะมากแล้วก็  MG EV  คือพระเอกของงานนี้เลย      ส่วน Nissan leaf  เขาก็ขอมาเป็นรถวิ่งรถรับส่งคนมาเที่ยวงาน       แต่ความน่าสนใจมันอยู่ที่ MG EV  มากกว่าเนื่องจากราคาที่มีโอกาสจับต้องได้    ส่วน leaf  ราคามันไกลเกินไป     

ออฟไลน์ kakashi

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 15:19:44 »
รถรอขึ้นเรือมาจากจีนครับ ล๊อตแรก 300 คันมั้ง

เห็นคนไปจอง บอกว่าได้รถวันที่ 20 ก.ค. นี้ รอชมรีวิวเลย ^^

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2019, 21:08:38 »
ขอให้ได้เกิดละกันครับ เผื่อค่ายญี่ปุ่นจะขยับตัวกันบ้าง นอนกินกันมานานละ

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2019, 09:28:37 »
งาน fast เหมือนคนเดินไปไม่ถึงกัน คนน้อย ไปเยอะที่งานสหพัฒน์ กับงานท่องเที่ยว มากกว่า