ผู้เขียน หัวข้อ: ภาพกิจกรรม today's HEADLIGHTMAG presents : Subaru FORESTER Ultimate Test Drive  (อ่าน 3374 ครั้ง)

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ภาพกิจกรรม today's HEADLIGHTMAG presents : Subaru FORESTER Ultimate Test Drive
« เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 22:34:33 »
ถือว่ากิจกรรมผ่านพ้นไปด้วยดี ผมก็ขอขอบคุณพี่จิม ทีมงาน Headlightmag และ Subaru ไว้ ณ ที่นี้นะครับ โดยเฉพาะไม่หิวเลย
จริงๆเข้ารอบเช้าครับ แต่กลับบ้านมาหลับยาว ภาพเคลื่อนไหวไว้ขอเวลาตัดให้เรียบร้อยสักหน่อยค่อยกลับมาส่งต่อ หลับต่อก่อน

ภาพรวมสนามและเสาไฟ

รถพระเอกในงานไว้ให้ชม

พี่จิมและพี่แพนกล่าวต้อนรับ กล้องไม่ค่อยดีนักต้องขออภัย

วิทยากรจาก Subaru

คุณเอส นักขับรถแข่งมาแนะนำขั้นตอนในสนาม

จอดรถไว้ถ่ายรูปหมวดกันก่อน (ผู้ร่วมกิจกรรมน่าจะประมาณ 4 หมู่ จึงมิใช่รูปหมู่)

ทั้งพี่จิมและพี่แพนพูดคุยกับแขกอย่างไม่เหน็ดเหนื่อย สองวันสี่รอบ แข็งแกร่งสุด

วัดขนาดท้ายรถ

เทียบกันครับ

STI และผู้โชคดี 9 คน ตอนแรกก็งงทำไมไม่เป็น 8 (4x2) อ๋อ รอบละสามคน สามรอบ สงสารคนนั่งกลางเลยตัดออก

ณ ที่นี้ขอเรียนถามครับว่าจะใส่โค้ด embed จาก FB หรือ YT ยังไงนะครับ

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

Re: ภาพกิจกรรม today's HEADLIGHTMAG presents : Subaru FORESTER Ultimate Test Drive
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2019, 22:55:18 »
ผมได้ไปรอบบ่ายครับ

สิ่งนึงที่ผมเรียนรู้จาก Subaru คือ รถขับ 4 พอทำงานจริง ใช้กริบยางสุดๆ จริงๆ ครับ
ทุกคันทุกคนนี่ เสียงยางดังทุกคนเลย

ส่วนตัวผม ราคา ณ ตอนนี้ของ Forester ผมยังไม่ไหวครับ..ฮ่า แต่อนาคต ถ้ามีตังพอ ซื้อ Camry ผมคงเอา Forester มากกว่า

ถ้าเป็นไปได้ XV 1.6 มาจะดีมากๆ ครับ

ออฟไลน์ SM.

Re: ภาพกิจกรรม today's HEADLIGHTMAG presents : Subaru FORESTER Ultimate Test Drive
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2019, 09:10:45 »
น่าไปบ้างจริงๆ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 06, 2019, 15:22:29 »
ไม่ได้ลงทะเบียนไป เพราะติดภาระกิจไปต่างจังหวัด กิจกรรมไว้เจอกันครับ