ผู้เขียน หัวข้อ: กะบะ MG ลงข้อมูลระยะต่ำสุดจากพื้นผิดรึปล่าวครับ  (อ่าน 4279 ครั้ง)

ออฟไลน์ ab4u

• Full Member
กะบะ MG 4*4 แต่เตี้ยมาก ;D ;D พอๆกับหัวเดี่ยว 4*4 ของนิสสันเลย
หรือเพราะมีชุดแต่งครับ

https://www.mgcars.com/th/mg-models/mgextender/dc/spec

ออฟไลน์ Jo_Jungko

• Sr. Member
น่าจะผิดครับ ผมเข้าไปดูวันก่อนเหมือนกัน

ออฟไลน์ kiwiwi

• Hero Member
ผมไม่แน่ใจนะ ว่าใช่ตรงน๊อตยึดแหนบกับหัวโช้คหรือเปล่า

ตำแหน่งนั้นน่าจะต่ำที่สุดในรถกระบะแล้ว แต่ก็ไม่น่าจะต่ำขนาดนั้นนะครับ

แต่ตำแหน่งนั้นแทบไม่มีผลอะไรกับการลุยเลย

ออฟไลน์ TeslaX

ชอบความใจปล้ำให้ยางเบอร์ 245 มาเลย ไม่เหมือนเจ้าตลาดลดต้นทุนเกิ้นน

ออฟไลน์ tnp_super

ชอบความใจปล้ำให้ยางเบอร์ 245 มาเลย ไม่เหมือนเจ้าตลาดลดต้นทุนเกิ้นน
กระบะยกสูงเจ้าอื่นก็ให้หน้ายางเริ่มต้น 245 มาเหมือนกันนี่ครับ

ออฟไลน์ Mp4_007

• Sr. Member
เจ้าตลาดตัวยกสูง ให้ยาง 265/65 มาตั้งแต่ตัว j นะ แบบนี้เรียกว่าใครกั๊กดีละ