ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครเคยจองเลขทะเบียน 2 หลัก หรือเลข x00 ทางวิธีออนไลน์ได้บ้างครับ  (อ่าน 4753 ครั้ง)

ออฟไลน์ ABUSEz

• Sr. Member
ตัวผมเองยังไม่เคยจองเลขทะเบียนทางออนไลน์
เลข2หลักพอทราบว่าจริงๆแล้วจองได้ แต่ไม่รู้โดนพวกพ่อค้าเอาไปหมดรึเปล่า มีใครเคยจองได้ด้วยวิธีปกติบ้างมั้ยครับ ยากขนาดไหน

ส่วนเลข x00 นี่ไม่แน่ใจว่ามีเปิดให้จองแบบไม่เสียเงินไหมครับ เพราะเท่าที่ดูเหมือนจะไม่ใช่เลขประมูล หรือว่าโดนพ่อค้าเอาไปหมดเหมือนกัน

ออฟไลน์ TeslaX

• Hero Member
ส่วนมากล็อคมาขายหมด

ออนไลน์ Tien.W

จองได้ครับ แต่มันก็ต้องมีทริค ดูหมวด ดูเลข รวมถึง ตอนจอง พวกทริคเล็ก ทริคน้อย ทั้งหลาย น่ะครับ

หมวดสวยๆ เช่น  9กก / 9กธ .. เลิกหวัง เลิกคิดได้เลย รวมถึง เลขสวย เลขมงคล เช่น 59 / 95 / 14 ไม่ต้องไปเสียเวลาจองหรอก

รถผม ในรูป 2 คัน จองเองกับมือ ตามขั้นตอน ตามระบบ ไม่ได้ใช้เส้นสาย หรือ เงินแม้แต่บาทเดียวครับ แถวๆนี้ ก็มีอีกท่าน จองเลขหลักสิบ ให้รถได้ทั้ง 2 คัน เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ berm

ใช้อยู่เหมือนกันครับเลข 2 หลัก ขอไม่บอกตัวเลขแล้วกันครับ ถามว่ามีทริคอะไรมั้ย

ไม่มีครับ ฟลุ้คมากกว่า ผมกดได้ตอน 10.04 ด้วยซ้ำ มันจะได้ก็ได้เองครับ

ถ้าตั้งใจกด มันจะไม่ได้ 55

ออฟไลน์ team130

• Newbie
  • *
ผมจองเลข2หลักให้เพื่อนได้มาหลายคันละครับ ละก็เคยจองเลข 8กx700 ได้มาอีกคัน
เลขที่ราคาไม่สูงมาก ไม่ไช่เลขมงคล ผลรวมธรรมดา พอได้อยู่นะครับแต่ต้องไว
หรือต้องตามหลายๆหมวดอักษรจะพอหลุดมาบ้าง

แต่ถ้าพวกเลข 59 95 69 89 98 45 54 พวกนี้ล็อคแน่นอนครับ ไม่ต้องกดให้เสียเวลา

ออฟไลน์ XyteBlaster

หมวด 9กก เวปล่มเลย .. พอเปิดมาก็โดนจองไปหมดแล้ว เซ็งครับ

สำหรับผมวิธีการจองเลขที่ง่ายที่สุดคือ ... ให้เซลล์จองให้ครับ จองเลขพร้อมจองรถครับ

ออฟไลน์ the kit

จองออนไลน์
ล็อคออนไลน์

ถ้าหมวดอักษร "เบิ้ล" เลขสวย ผลรวมดี เลขรุ่นรถ supercar เลิกหวังได้เลย
แต่ถ้าเป็นหมวดอักษร "มั่วๆ" ยิ่งตัวเลขหมวดที่ไม่นิยมในไทย เช่น 2 3 4 6 7 มีโอกาสจองได้ ต้องลอง

ของผมจองมา "ฟลุ๊ค" ได้ 5กกAxxx และ 8กกAxxx เหมือนกัน
ส่วนหมวด 9กก ลองเข้าไปลุ้นดู รู้สึกว่า "ยาก" กว่าทุกเลข เลยไม่มีติดมือมาเลย
"Only live once, but if you do it right, Once is enough"

ออฟไลน์ chaithawat

เอาชัวร์ยอมจ่ายตังค์ครับ เพิ่งได้มาวีคที่แล้วนี่เอง จองเลขเดียวกันคนนึงกดจองในเนตคนนึงจองผ่านนายหน้าใครจะได้ครับลองคิดเล่นๆ

ออฟไลน์ XMSL

นายหน้าก็ไม่แพงแล้วครับถ้าไม่วิ่งไปหาเจ้าใหญ่ ได้เลขตรงรุ่นรถสองตัวมา..ทำไงได้ก็เป็นทางหากินของเขา

ออฟไลน์ Busyman

• Jr. Member
  • **
ผมจองผ่านเวบเอง ได้เลขหมวด 9 กก มาครับ  :-X
ระบบมันล่มทั้งวัน ไม่รู้คนเข้าเยอะหรือว่าข้างในตั้งใจปิดระบบ

ครึ่งชั่วโมงแรก เข้าไม่ได้ ล่มจริง ล่มจัง
แต่กด refresh ไปเรื่อยๆ จนจองได้ตอน 10.40

ผมจ้างเวบกับจ้าง sale ให้จองเลขหมวดนี้ และถึงเวลาผมกดจองเองด้วยเพื่อความชัวร์
สรุปว่า จองได้ครับ ไม่เสียเงินสักบาท

แต่ที่น่าเกลียดคือ หมวด 8กก เปิดสองวันหมด
หมวด 9 กก แบ่งย่อยออกเป็นวันละ 2,500 สี่วันหมด
แล้วเลื่อนเปิดจองไปหลายวันเลย
เห็นโค้งไม่ได้ เหยียบคันเร่งทุกที..