ผู้เขียน หัวข้อ: นอกเรื่อง คิดไงกับmv นี้ครับ  (อ่าน 3031 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoLee

• Hero Member
นอกเรื่อง คิดไงกับmv นี้ครับ
« เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 20:32:21 »
[youtube]_P9-G3Gohig&feature=search[/youtube]

ตลกดี แต่เนื้อโอเค ดูดีๆ ตอนสุดท้ายตลกสุด อิอิ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
Re: นอกเรื่อง คิดไงกับmv นี้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 20:37:41 »
คนๆเนี่ย แสบมาก เขาเป็นเจ้าของมหาวิทยาลัยกรุงเทพที่พี่ผมเรียนอยู่ครับ พาสาวขึ้นรถมา พี่ผมไปเอางานมาจัดเพื่อทำโฆษณาดิสเพลย์ที่หน้าโรงอาหาร แล้วเค้าก้อขับรถมาไล่พวกพี่ผมออกไป แล้วยังขู่อีกถ้าไม่ออกไปจะให้ f พี่ผมเซ็งเลยเลยต้องแบกเอางานเดินกลับไปขึ้นรถ ทำอะไรก้อเปนอิทธิพลไปหมดคนรวยก้ออย่างเนี่ย ส่วนเรื่องเพลงขอไม่ให้ความเห็นแล้วกันนะครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2010, 21:10:03 โดย TAN altis 2010 »

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
Re: นอกเรื่อง คิดไงกับmv นี้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2010, 23:41:42 »
ตัวที่ร้องเพลงอยู่ ดูแล้วคล้ายๆ มนุษย์เรานะครับ  :-\

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 14:32:10 »
สำหรับผมแล้วเพลงที่เค้าทำออกมาดีคือเพลง ไม่ใช่ผู้วิเศษ ที่ออกมาเมื่อหลายสิบปีก่อนหน้านี้ นอกจากนั้นเหมือนเค้ามีเงินก็อยากออกอัลบั้มเพื่อเอาชื่อเสียงน่ะครับ ส่วนคุณภาพของเพลงเค้าผมให้สอบตก เนื้อเพลงไม่คล้องจอง ไร้ความสละสลวย ไหนจะภาพประกอบเพลงที่ดูแล้วไม่รู้เรื่องออกแนวหลุดโลกอีก......คนทั่วไปเข้าถึงความเป้นศิลปินของเค้าได้ยาก   :P 

จากที่น้องข้างบนว่ามาผมเสริมหน่อย เทอมเนี้ยแฟนผมเรียนโทที่กล้วยน้ำไทเค้าเล่ามาว่าอาจารย์บ่นกันหนาหูมากว่าพยายามกดเงินเดือนและสวัสดิการต่างๆของอาจารย์ที่เึ้ค้าเคยมีมา ไม่เว้นแม้กระทั่งงดโบนัสของอาจารย์เค้า(จากปากคำของอาจารย์ที่แฟนผมสนิทกันบ่นให้ฟัง) งดไปทำไม? งดไปเพราะเค้าอ้างว่าสร้างตึกเพชรที่รังสิตครับ.............ตึกที่สร้างมาเพื่อสนองความต้องการของตัวเค้าเองพันล้านบาท แล้วไปเบียดเบียนงบประมาณที่ควรจะลงทุนในด้านบุคลากรอย่างอาจารย์ ทีนี้อาจารย์พิเศษที่จะจ้างมาเสริมในวิชาต่างก็ถอยกันตามระเบียบเพราะมีแนวคิดเอาเปรียบเพื่อความต้องการของตัวเอง สุดยอดดดครับ...... ความเป็นศิลปินของแกกำลังจะฆ่าชื่อเสียงที่สั่งสมมาของมหาลัยของตัวเอง แก่จนหนวดเคราหงอกทำไมไม่คิดให้ดีกว่านี้ว๊าาา   :-\
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 17:39:56 »
คนเรานะ จากเป็นคนดีมากๆ ก็สามารถกล้ายเป็นคนเลวมากได้ เพราะมีเงิน มีอำนาจ เนอะ 

ออฟไลน์ 2k

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 20:45:31 »
เอ๊ะมาอ่านดอีกทีพาสาวขึ้นมาเหรอ? แฟนผมยืนยันว่าแกเป็นเกย์นะคร้าบบบบ   :o
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 21, 2010, 21:02:15 »
อ่า คือเขาเป็นใครหรอครับ คือแบบว่าผมบ้านนอก ไม่รู้จัก อ่านที่คอมเม้นกันมา เลยอยากรู้เลย >_<

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2010, 19:09:40 »
เอ๊ะมาอ่านดอีกทีพาสาวขึ้นมาเหรอ? แฟนผมยืนยันว่าแกเป็นเกย์นะคร้าบบบบ   :o
เชื่อใครดีอ่ะสรุป...