ผู้เขียน หัวข้อ: // Toyota Majesty เบาะ 11 ที่นั่ง มาพร้อมระบบ Safety Sense - ถุงลม 9 ตำแหน่ง //  (อ่าน 15959 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
H1 ต้องเลิกกั๊กได้แล้ว รถก็เก่ามากๆ ด้วย

ออฟไลน์ InBkk

รับส่งสนามบิน-ไปต่างจังหวัด 6 คน กระเป๋า 28 นิ้ว 10 ใบ จะใส่หมดไหมครับ

ทุกวันนี้ต้องใช้รถ 2 คน ขนกระเป๋าคันนึง ขนคนคันนึง

จาก ปสก เช่ารถตู้ 9 Seater ในยุโรป คิดว่าได้ แต่กระจกหลังน่าจะถูกบังมิด และกระเป๋า Carry On คงต้องมาถือบนตักครับ เวลาขับก็ต้องระวังหน่อย เพราะท้ายจะโยนมากกว่าปกติ

ออฟไลน์ mychaigit

• Newbie
  • *
รอดูราคาตัวล่างครับ
ถ้าซื้อมาใช้คงนั่งแบบ 2-2-2-3
เดินทางไกลไปเที่ยวคงไปแค่ 9 คน
ที่นั่งหลังให้คนที่สุขภาพแข็งแรงนั่ง
ช่วงล่างคงต้องทำเพิ่มอยู่แล้วครับ
ชอบที่เป็นเครื่องเดียวกับ Revo หมดห่วงเรื่องซ่อม

ออฟไลน์ kiwiwi

H1 ต้องเลิกกั๊กได้แล้ว รถก็เก่ามากๆ ด้วย
ทั้งกั๊กทั้งเล่นตัวเลยครับรายนั้น คือตัว limited3 มีซันรูฟ เอาเข้ามา 50 คัน

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
กลุ่มลูกค้าชัดเจนว่ามองคุ้มเม็ดเงินนะครับ ยี่ห้อได้เปรียบ เครื่องดี ช่วงล่างไม่นุ่มนวลชงนฝันแต่ทนและซ่อมง่ายอะไหล่ร่วมหลายรุ่นและไม่แพง ภาษีถูกในรุ่น 11ที่นั่ง แถวสุดท้าย 4ที่นั่งเเค่เอาให้ครบ 11 ตามกฏหมาย เอามาทำรถบ้านก็ใส่ของ ทำรถโดยสารก็อัดกันอยู่แล้ว น่าใช้ทีเดียวครับติดแค่หน้าไม่หล่อ 😁
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ