ผู้เขียน หัวข้อ: มีความเป็นไปได้แค่ไหนที่ cry mc จะมีสีใหม่ และ เบาะภายในสีใหม่ บ้างครับ  (อ่าน 7601 ครั้ง)

ออฟไลน์ CHANOM

• Hero Member
อยากให้เลือกสีภายในได้เหมือน Yaris Ativ จังเลยค่ะ
เราอาจจะเป็นส่วนน้อย แต่อยากได้ภายในสีครีมมากๆเลย  :-*
In My Garage
2007 MB A180 CDI W169
2007 MB C220 CDI W203
2021 Mazda CX3 Comfort
2023 Honda Civic E-Hev RS

Sold
2016 Mazda 2 Skyactiv-D High Connect
2019 Honda HRV EL
2021 Subaru Forester IS-Eyesight

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ดีที่ผมชอบสีดำ เลยไม่มีปัญหาตรงนี้  ;D

สีเบจข้อดีคือทำให้รถดูโปร่งโล่งครับ แต่จะสวยตอนรถใหม่ๆเท่านั้นครับ ไม่กี่ปีก็ดูเน่าแล้ว ครั้นจะดูแลให้สวยนานๆก็ต้องลงแรงเยอะเอาเรื่อง

ส่วนตัวผมขอเสียเวลาไปกับรถให้น้อยที่สุดดีกว่าครับ

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ส่วนตัวคิดว่าถ้าจะมี อย่างเร็วสุดก็ MC ครับ

เชื่อว่าความต้องการสีโทนสว่างมีน้อย ฮอนด้าวิจัยแล้วไม่คุ้มที่จะสต๊อกเลยไม่ทำ ส่วนภายนอกก็เช่นกัน เลยมีแต่สียอดนิยมที่ขายดีโดยอิงจากยอดขายรถจากอดีต

ไม่พิจารณาค่ายอื่นบ้างหรือครับ ถ้าจำไม่ผิด X-Trail มีนี่นา  :-\

ออฟไลน์ Xyclop

• Sr. Member
ส่วนตัวคิดว่าถ้าจะมี อย่างเร็วสุดก็ MC ครับ

เชื่อว่าความต้องการสีโทนสว่างมีน้อย ฮอนด้าวิจัยแล้วไม่คุ้มที่จะสต๊อกเลยไม่ทำ ส่วนภายนอกก็เช่นกัน เลยมีแต่สียอดนิยมที่ขายดีโดยอิงจากยอดขายรถจากอดีต

ไม่พิจารณาค่ายอื่นบ้างหรือครับ ถ้าจำไม่ผิด X-Trail มีนี่นา  :-\

ไม่มีเลยครับ ทุกค่าย ดำล้วน
ปวดกระดองใจมาก

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
คงเป็นเทรนยุคนี้
นา ๆ จิตตังครับ บางคนชอบแถบแดง ฯลฯ ก็มี

แต่ผมชอบสีโทนเข้ม เคยใช้ภายในสีเบจ สีเทาอ่อน สีโทนอ่อนดูแลยาก  :P