ผู้เขียน หัวข้อ: อยากอ่านต่อ อยากอ่านต่ออออออออออออออออ  (อ่าน 17344 ครั้ง)

ออฟไลน์ aUNg-pAo

• Jr. Member
  • **
พอดีว่าสนใจอ่านทุกบทความใน web นี้ตั้งแต่ที่ web เปิดตัวใหม่ๆ แต่เท่าที่ดูตอนนี้
บางบทความไม่ค่อย update เท่าไหร่เลยครับ เช่นเรื่องเจาะหลังบ้านบริษัทรถ และเรื่องอื่นๆบ้าง เป็นต้น
เลยเหมือนอ่านแล้วมันยังค้างๆคาๆอยู่ เหมือนดูละครทีวีมานานมาก แต่ตอนจบยังไม่ยอมฉายซะทีอะไรอย่างเงี้ยอ่ะครับ
ก็เข้าใจอ่ะแหละครับว่าเรื่องแต่ละเรื่องที่เผยแพร่ใน web นี้เป็นเรื่องที่หาอ่านไม่ค่อยได้ใน web อื่นเนื่องจากweb อื่นไม่ค่อยเจาะลึกเท่า web นี้
เลยต้องใช้เวลาสืบค้นรวบรวมข้อมูลนานนิดนึง แต่ก็นั่นอ่ะแหละครับ อยากอ่านต่อ อยากอ่านต่ออออออออออออออออ
เป็นกำลังใจให้ทีมงานทุกคนหาบทความดีดี แง่มุมน่าสนใจเกี่ยวกับเรื่องรถ มาประดับความรู้คนบ้านๆแบบพวกเราครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากอ่านต่อ อยากอ่านต่ออออออออออออออออ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 20, 2009, 12:17:09 »
เจาะหลังบ้านบริษัทรถ คืออีกบทความหนึ่งที่เราภูมิใจ
และเช่นกัน มันต้องขึ้นอยู่กับว่า พี่คนเขียนจะมีเวลามากน้อยแค่ไหนหนะครับ
ตั้งใจจะอัพเดทเดือนละ 1 ครั้ง
แต่ เจ้าตัวคนเขียนเอง งานยุ่งใช้การได้

จะเร่งทวงต้นฉบับให้ครับผม

ส่วน "หัวอก พีอาร์" ที่ยังค้างคาแบบนั้น ตอนนี้ พี่คนเขียน กำลังใช้ช้วิตเป็นชาวไร่ชาวสวน
(ซึ่งเป็นเรือกสวนไร่นา แถวเมืองกาญจน์ ที่มีขนาดใหญ่โตจนแทบอยากจะเรียกว่าเป็น ฟาร์มขนาดกลาง มากกว่า)
และเจ้าตัวตั้งใจจะใช้ชีวิตแบบนั้นไปเลย 1 ปีเต็ม (ไม่นับรวมเที่ยว รอบโลก ตั้งแต่อเมริกา ยัน อียิปต์) ดังน้น
เอาไว้ให้เจ้าตัวพร้อม เราค่อยนำมาลง ก็ยังไม่สายครับ

แต่ เร็วๆนี้ เรามีสารพัดบทความ และหลากหลายรูปแบบ เตรียมสร้างความฮือฮากันอยู่
เพราะอย่างน้อย 3 ในรายการใหม่ที่เตรียมการกันอยู่นี้

เชื่อว่า ไม่เคยมีใครทำมาก่อนในเมืองไทยแน่ๆ!!

อดใจรอครับ อีกไม่นาน