ผู้เขียน หัวข้อ: รถเสียบนคอนโดชั้น 4 รถสไลด์คันเล็ก สามารถขึ้นได้ไหมครับ  (อ่าน 5205 ครั้ง)

ออฟไลน์ headduke

• Jr. Member
  • **
อาการคือสตาร์ทไม่ติด เสียงไม่ใช่เเบตหมด ไดร์สตาร์ทก็ยังทำงาน เเต่เครื่องเขก ดังมาก ดังปั้งๆ รถสั่นเเรง  เเต่ก็ไม่ติดเลยไม่กล้าฝืนต่อครับ
อาการเเบบนี้พี่ๆพอรู้ไหมว่าเป็นเพราะอะไรครับ เเล้วรถสไลด์ขึ้นมาได้ไหมครับ ไม่กล้าเข็นลงครับเครื่องไม่ติดหม้อลมเบรคไม่ทำงานเด่วตกตึกครับ

ออฟไลน์ Smith686

• Hero Member
     ได้ครับ  แต่คงต้องใช้วิธียกด้านหน้าหรือด้านหลัง

ออฟไลน์ Pegasus7700

รถลากน่าจะได้ครับ. ผมเคยบนอาคารจามจุรี. ก้อได้ครับ.
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ Devil13

รถลากที่เป็นกระบะตัดท้ายกุดๆ ยกล้อหน้าแล้วไปได้สบายครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

รถลากเล็กครับ  คอนโดผมเคยมาลากพวกที่จอดรถทิ้งไม่ขยับเป็นเือนๆเอาออกไปใช้รถแบบนี้ลากออกไป
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Ruksadindan

รถลากเล็กครับ  คอนโดผมเคยมาลากพวกที่จอดรถทิ้งไม่ขยับเป็นเือนๆเอาออกไปใช้รถแบบนี้ลากออกไป
อยากให้มาคอนโดผมบ้างจัง ยังกับเป็น Davis-Monthan ของรถยนต์

ออฟไลน์ Fly to dream

อยากให้มาคอนโดผมบ้างจัง ยังกับเป็น Davis-Monthan ของรถยนต์

ตอนประชุมประจำปีเสนอดูครับ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ SM.

อยากให้มาลากที่คอนโดผมบ้างจังเลย

ออฟไลน์ madboy

น่าจะต้องพวกช้อนหน้าครับ

สไลด์ แม้จะคันจิ๋วสุดก็่าห่วงเรื่องความสูงอยู่ดีครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

รถลากเล็กได้ครับ แต่สไลด์ไม่น่าได้