ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความคิดเห็นสำหรับรถพาคนแก่ไปโรงพยาบาลหน่อยนะครับ  (อ่าน 7045 ครั้ง)

ออฟไลน์ shikimaru

• Hero Member
ขอบพระคุณมากครับ อัลพาร์ทผมเคยลองนั่งแล้วรู้สึกแปลกๆ เลยไม่ได้เอามาในตัวเลือก แต่ผมลืมไปว่ามันมีรุ่นเบาะสำหรับคนป่วยด้วย รถเล้กๆตอนนี้คงพอแล้วครับ เท่าที่ลองดูแกนั่งไม่ไหวแล้ว

ล่าสุดหลังจากโพสถามไว้ น้องสาวจับ teana j32 มาได้คันนึง ว่าจะเอามาลองก่อนละครับ ถ้าจบตัวนี้ก็ประหยัดเงินไป ถ้าไม่ได้อีกก็คงต้องไปหาอัลพาร์ทจริงๆ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ต้องหารถที่ขึ้นลงง่าย
ผมว่า freed ทำเบาะใหม่ และแถว 3 ไม่ต้องใช้ก็แจ่มเลยนะ  8)