ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อ CRV ตอนนี้ควรได้ส่วนลด ของแถม ดอกเบี้ย ประมาณไหนครับ ?  (อ่าน 4728 ครั้ง)

ออฟไลน์ รักเธอเสมอ

• Hero Member
คุณเมียสนใจน่ะครับ

ออฟไลน์ whoami

ตัวดีเซลนี่มีลดกันหลักแสนครับ แต่เบนซินน่าจะได้ราวๆ 7-8 หมื่น

ยังไงลองเช็คดูหลายๆที่ครับ

ออฟไลน์ XyteBlaster

ผมซื้อตัวเบนซิน ได้ดอกเบี้ย 0.74. (ซับดอก ราวๆ 7 หมื่น) ลูกค้าเก่า
ประกันชั้น 1 วิริยะ กับ ส่วนลดของแต่งราว ๆ 1 หมื่นครับ.
ผมติดฟิล์ม เซรามิกไป รวมของจุกจิก ก็หมดแล้วครับ ราคาทุนน่าจะไม่ถึงหมื่นด้วย
พยายามต่อเอาค่าจดทะเบียนฟรี แล้วไม่ได้ครับ. รับรถ สิงหาคม ครับ

ออฟไลน์ bobbyroll

• Jr. Member
  • **
ที่ถามมา ตัว 2.4 , 5 ที่นั่ง ได้ส่วนลดเงินสด 50,000 บาท ครับ

ออฟไลน์ SM.

เพื่อนเพิ่งออกมา เบนซิน ขับ4 ได้ 6 หมื่นครับ ของแถมนิดหน่อย ประกัน 1 ปี มั้ง ดอกเบี้ยไม่ได้ถามครับ