ผู้เขียน หัวข้อ: Audi ให้ส่วนลดเหมือนยี่ห้ออื่นมั้ยครับ  (อ่าน 4551 ครั้ง)

ออฟไลน์ nuttaponckj

• Jr. Member
  • **
Audi ให้ส่วนลดเหมือนยี่ห้ออื่นมั้ยครับ
ยังไม่เคยเข้าศูนย์audiครับสนใจ audi ตั้งราคาไว้เผื่อให้ส่วนลดมั้ยครับ
หรือราคาที่โชว์สุดแล้วครับ

ออนไลน์ oryor

• Sr. Member
Re: Audi ให้ส่วนลดเหมือนยี่ห้ออื่นมั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 19:47:46 »
ถ้าเทียบกับรถยุโรปยี่ห้ออื่นไม่เหมือนครับ
ส่วนลด Audi ไม่ต่างกับส่วนลดรถญี่ปุ่นเลยครับ

เหมือนกับว่าพยายามทำราคาขายให้ได้ เลยมีส่วนลดให้น้อย

ออฟไลน์ bmmac

• Full Member
Re: Audi ให้ส่วนลดเหมือนยี่ห้ออื่นมั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 06, 2019, 23:20:33 »
ลดน้อยครับ แต่ราคาเค้าเป็น cbu นะครับ
ต้องวัดกับเจ้าตลาดตัว cbu  เหมือนกัน
ถามตัวเองก่อนซื้อว่าใจรักรึป่าว
ถ้าใช้แล้วไม่แคร์อะไรก็จัดโลด

ออฟไลน์ XyteBlaster

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 00:20:10 »

ส่วนลดของแถมเคยถามได้แค่ประกัน กับอุปกรณ์พื้นฐาน ฟิล์ม แล้วก็ลดตามโปร นิดหน่อยแค่นั้นเลยครับ  ไม่เหมือนตัว cbu ล้างสต็อกของ ค่าย benz bmw ที่จัดหลายแสนครับ

ออฟไลน์ jickoP

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 07, 2019, 04:18:31 »
เพิ่งคุยกับเซลล์มา เห็นบอกว่าเพิ่งเปลี่ยนระบบใหม่ ให้ลูกค้าเลือกว่าเอาผ่อน 0% หรือซื้อสดแล้วได้ส่วนลดครับ แต่เท่าไหร่ก็ขึ้นอยู่กับรุ่นด้วย

ออฟไลน์ axister

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 08, 2019, 14:25:16 »
เทียบกับ lexus ได้เลยครับ cbu เหมือนกัน

รถใหม่ ลดน้อยมากหรือแทบไม่ลด

ส่วนตัวค้างสต๊อกก็เยอะตามท้องเรื่อง ถ้าเทียบ q7 กับ rx audi ให้เยอะกว่านิดนึง

รถนำเข้าต้องทำใจครับ ถ้าไปเล่นน้องดาวหรือใบพัดตัวนำเข้าก็เจอชะตากรรมไม่ต่างกัน

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 11, 2019, 21:19:33 »
เทียบกับ lexus ได้เลยครับ cbu เหมือนกัน

รถใหม่ ลดน้อยมากหรือแทบไม่ลด

ส่วนตัวค้างสต๊อกก็เยอะตามท้องเรื่อง ถ้าเทียบ q7 กับ rx audi ให้เยอะกว่านิดนึง

รถนำเข้าต้องทำใจครับ ถ้าไปเล่นน้องดาวหรือใบพัดตัวนำเข้าก็เจอชะตากรรมไม่ต่างกัน