ผู้เขียน หัวข้อ: 💖 คนมาดู All new mazda 3 ที่โชว์รูมคึกคักตั้งแต่เช้าเลยครับ  (อ่าน 6309 ครั้ง)

ออฟไลน์ Red Bicycle

• Sr. Member
 :) :) ผมผ่านโชว์รูมหน้าหมู่บ้าน ที่โชว์รูมที่ระยอง
ตอน 9 โมงครึ่ง เข้าไปในโชว์รูม ผู้คนเข้ามารุมดู
Mazda3 ใหม่ คึกคักแต่เช้าเลยครับ
ตัว sedan สีเทา สีสวยมากๆเลยครับ
ดู premium เกิน class ไปพอสมควรเลยครับ
 :( เสียดายดันไม่มีเวลาตอนเช้า
เลยเห็นแวบๆไปก่อน เดี๋ยวรอเลิกงาน 555
 :) ผมว่าความพยายามที่ เขาจะทำให้เทียบชั้น
รถยุโรปมากขึ้น ผมว่ามีส่วนจริงนะครับ
ต้องไปเห็นตัวจริงเองครับ

;D ;D เดี๋ยววันนี้ได้รู้ราคาแล้วครับ อาจมีเฮ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 18, 2019, 12:02:21 โดย Red Bicycle »

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
อยากได้ตัวhbครับ.. สีเทาๆ

ออนไลน์ InBkk

เท่าที่เห็นในภาพ ถ้ามองจากด้านหลัง HB สวยมากกกก แต่ด้านหน้า...ขอรอดูคันจริง

ออฟไลน์ I-PULSE

• Sr. Member
ภายในนี่พรีเมี่ยมระดับน้องๆยุโรปไปแล้ว

ออฟไลน์ watmung

• Jr. Member
  • **
ผมอยู่ไต้หวัน เห็นมีคนใช้มาสักพักใหญ่แล้วครับ

ตัวจริงสวยมากจริงๆ  คนข้างๆทาง ยังมองเลย โดยเฉพาะสีเทา
2023 - Mercedes-Benz E 220d AMG Sport (Facelift)
2017 - Honda Accord 2.0 EL i-VTEC Sedan AT

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป
รถเปิดตัวแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ anakkal

• Full Member
รถเปิดตัวแล้วเหรอครับ
น่าจะดูที่ตามโชว์รูมได้แล้วนะครับ

ออฟไลน์ HLRx

เป็นอีกรุ่น ที่ในภาพ ( ทุกเวป ) มองแล้วสัดส่วน หน้าตา พิกลพิการ พังมาก ต้องรอดูตัวจริง
เพราะมีประสบการณ์จาก Accord ตัวล่าสุด ภาพจากใน เวป พังมากเช่นกัน แต่พอดูคันจริงบนถนน เฮ้ย ว้าวอ่ะ

ออฟไลน์ deertesla

เป็นอีกรุ่น ที่ในภาพ ( ทุกเวป ) มองแล้วสัดส่วน หน้าตา พิกลพิการ พังมาก ต้องรอดูตัวจริง
เพราะมีประสบการณ์จาก Accord ตัวล่าสุด ภาพจากใน เวป พังมากเช่นกัน แต่พอดูคันจริงบนถนน เฮ้ย ว้าวอ่ะ
ผมว่าสัดส่วนสวยเหมือนอัลฟ่าโรมีโอนะครับ  ที่ดูพิกลพิการนี่ผมว่าอัลเมร่าตัวปัจจุบันนี่น่าจะใช่ดูบวมๆอืดๆ หัวสั้นๆตาโปนถลนขนาดนั้น กับอีกตัวที่ดูไม่สมส่วนผมนึกออกตรงซีวิคซีดานที่สัดส่วนด้านท้ายที่ไม่โอเคดูเทอะทะ  ซึ่งแตกต่างซีวิคแฮทช์แบ็คที่ส่วยส่วนสปอร์ตครับ

ออฟไลน์ adiPureII

ใครทราบไหม งานเปิดตัวกี่โมงครับ รอชม live กับราคาอยู่

ออฟไลน์ Activehybrid

ราคามาวันที่20

ออฟไลน์ anakkal

ใครทราบไหม งานเปิดตัวกี่โมงครับ รอชม live กับราคาอยู่

มีคน live อยู่นะครับ
https://www.facebook.com/groups/MazdaCX3Club/permalink/2900633086633251/

ออฟไลน์ whoami

ค่าแรง ค่าอะไหล่ ก็อัพไปน้องๆรถยุโรปเหมือนกันนะ  ;D

ถ้าไม่มี defect หนักๆแบบต้องขึ้นยานแม่แบบพี่น้องร่วมค่าย ก็น่าใช้อยู่ครับ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
จะรอดูว่าประตูบุบมาจากโรงงานจริงไหม

ออฟไลน์ toonze

จะรอดูว่าประตูบุบมาจากโรงงานจริงไหม
คืออะไรครับ

ออฟไลน์ SM.

อยากไปสัมผัสตัวจริงแล้ว  ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
งานประกอบภายใน วัสดุดูดีกว่า h  8)