ผู้เขียน หัวข้อ: M3 จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ  (อ่าน 2462 ครั้ง)

ออฟไลน์ mode

• Newbie
  • *
M3 จะเข้าไทยเมื่อไหร่ครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 16, 2019, 12:12:24 »
ขอบคุณมากครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กุมภาพันธ์ 02, 2022, 10:11:19 โดย mode »

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ไทยจะขาย M4 น่ะสิครับ M3 นี่รู้สึกจะไม่มีเลยนะหลังๆมา
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ InBkk

คงไม่หนีจาก X3m กับ X4m นักหรอกครับ ถ้าศูนย์ไม่เอามาขาย ก็สั่งกับเกรย์ก็ได้

ออฟไลน์ Arnan_td

• Full Member
bmw thai จริงๆเขาก็ขายนะครับติดต่อได้เลย เขามีถึง m3 cs เลย

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^