ผู้เขียน หัวข้อ: ยางหน้า 235/40R18 ยางหลัง 265/35R18 4เส้น7000 แนวนี้มีใครเคยลองไหม  (อ่าน 2158 ครั้ง)

ออฟไลน์ wsonpee

• Sr. Member
size รถผมเลย กำลังจะเปลี่ยนพอดีเลยครับ ....รอฟัง  แต่คงไม่กล้าครับ

ออฟไลน์ chaithawat

• Hero Member
ยางถูกๆมักจะทำมาบางเนื้อหยาบแข็ง สีจะแนวๆอ่อนๆหน่อย ลองสังเกตุดูครับ น้ำหนักก็จะเบากว่าจับชั่งดูนี่ต่างกัน 20%ได้
 เคยลองยางอินโดยี่ห้อนึงไซด์นี้หละสี่เส้นหมื่นนึง วิ่งไม่ตรงครับทะเลาะกับร้านอยู่พักนึงจนต้องยอมเปลี่ยนออกให้เพราะลองสลับยางเก่าแล้วไม่เป็น
ถ้าวิ่งเยอะๆเน้นใช้งานไม่ซิ่งน่าจะคุ้มกว่ายางมือสองเยอะเลยนะครับแบบนี้น่าสนมาก

ออฟไลน์ turbo lover

• Sr. Member
ผมกลัวเรื่อง คุณภาพนะครับ
ราคาถูกขนาดนี้

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
10กว่าปีที่แล้ว ผมเคยซื้อยาง 18 เกรดต่ำมาก็เคยไปหมุนบนทางด่วนมาเหมือนกันครับ  :P
ไม่รู้ว่าปัจจุบันจะมีเทคโนโลยีดีกว่าเก่าหรือเปล่า

ออฟไลน์ Ruksadindan

after you, man