ผู้เขียน หัวข้อ: ศูนย์ไหนมี mg hs เทสไดรฟ์บ้างครับ  (อ่าน 2806 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaithawat

• Hero Member
ศูนย์ไหนมี mg hs เทสไดรฟ์บ้างครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:24:05 »
สนใจ MG HS ครับจะซื้อให้แฟนและเป็นรถสำรองสักคัน อยากทราบกว่าศูนย์ไหนมีรถเทสไดรฟ์ให้ลองบ้างครับ
และมีสื่อไหนบ้างที่ได้ทดสอบรีวิวรถรุ่นนี้แล้วบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Re: ศูนย์ไหนมี mg hs เทสไดรฟ์บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 12:52:54 »
เท่าที่ดูมีศูนย์เพชรเกษม 65 กับ บายพาสชลบุรีครับ ก่อนเข้าไปควรโทรนัดก่อน เพราะผม Walk-in หลายศูนย์แล้ว ไม่มีรถให้เทสเลย

ศูนย์อื่นรถโชว์เข้าปุ๊บ เอามาส่งมอบปั๊บ ไม่รู้จะไปเทสที่ไหนเลย

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
Re: ศูนย์ไหนมี mg hs เทสไดรฟ์บ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 14:22:56 »
เหมือนตัว X จะส่งมอบให้ดีลเลอร์ไม่ได้ครับ
และรถเทสท์ไดรฟ์ก็เป็นตัว X เหมือนกัน
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ ToryJung

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2019, 14:52:22 »
มีหลายศูนย์แล้วครับ ผมลองที่ MG PK คลองหลวง  ลองเข้าไปใน FB HS club มีคนได้รถรีวิวคร่าวๆแล้ว

บางศูนย์ก็มีรถหลุดพร้อมส่ง บางรุ่นบางสี ไม่เข้าใจระบบคิวของ MG เหมือนกัน ถ้าจะจองก็ระวังทริกของเซลหน่อยละกัน แข่งโปรกันน่าดู

เมืองนอกก็มีรีวิวที่นี่เจ้าเดียว

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ตุลาคม 28, 2019, 18:43:56 »
ผมว่า เดือน พย.คงมีให้เทสเยอะขึ้นนะครับ  8)