ผู้เขียน หัวข้อ: เบิกพาร์ท ออยล์เกียร์นิสสัน  (อ่าน 3453 ครั้ง)

ออฟไลน์ deertesla

• Hero Member
เบิกพาร์ท ออยล์เกียร์นิสสัน
« เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 18:07:53 »
จากการที่นิสสันอัลเมร่าใหม่มีออยล์เกียร์มาให้แล้ว  คนที่ใช้นิสสันโน้ต มาร์ช อัลเมร่าเก่า สามารถเบิกพาร์ทออยล์เกียร์มาให้ศูนย์ติดตั้งโดยที่ไม่โดยไม่สิ้นสุดการรับประกันได้หรือไม่ครับ  แต่ความเห็นส่วนตัว นิสสันควรจะมีหนังสือเรียกลูกค้าโน้ต มาร์ชอัลเมร่ามาติดตั้งออยล์เกียร์ cvt ให้ทุกคันโดยไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรทั้งสิ้นต เพราะว่าคนที่มีปัญหาเกียร์พังจากความร้อนในน้ำมันเกียร์ก็มีไม่น้อยครับ

ออฟไลน์ Newhang

Re: เบิกพาร์ท ออยล์เกียร์นิสสัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 18:14:11 »
ดู j32 ก่อน mc กับ หลัง mc ว่าเค้าทำยังไงกับลูกค้าบ้างครับ

นอกจากเค้าจะปรับปรุงตัวแล้ว

Re: เบิกพาร์ท ออยล์เกียร์นิสสัน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 18:16:35 »
ดู j32 ก่อน mc กับ หลัง mc ว่าเค้าทำยังไงกับลูกค้าบ้างครับ

นอกจากเค้าจะปรุงตัวแล้ว
ขอบคุณมากครับ   กรณีนี้ไม่แปลกเลยทำไมถึงมียอดขายที่ตกครับ

ออฟไลน์ supercat

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 18:49:49 »
จากการที่นิสสันอัลเมร่าใหม่มีออยล์เกียร์มาให้แล้ว  คนที่ใช้นิสสันโน้ต มาร์ช อัลเมร่าเก่า สามารถเบิกพาร์ทออยล์เกียร์มาให้ศูนย์ติดตั้งโดยที่ไม่โดยไม่สิ้นสุดการรับประกันได้หรือไม่ครับ  แต่ความเห็นส่วนตัว นิสสันควรจะมีหนังสือเรียกลูกค้าโน้ต มาร์ชอัลเมร่ามาติดตั้งออยล์เกียร์ cvt ให้ทุกคันโดยไม่เสียค่าใช้จ่ายอะไรทั้งสิ้นต เพราะว่าคนที่มีปัญหาเกียร์พังจากความร้อนในน้ำมันเกียร์ก็มีไม่น้อยครับ

พาร์ทในรูปราคาเท่าไหร่ พอจะทราบมั้ยครับ  :-* :-* :-*

ออฟไลน์ lunacy

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 19:01:47 »

นอกจากเค้าจะปรับปรุงตัวแล้ว

เรื่องราวเป็นอย่างไรครับ แชร์ให้ฟังได้ไหมครับ หรือต้องหลังไมค์ครับ

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 15, 2019, 19:14:50 »

พาร์ทในรูปราคาเท่าไหร่ พอจะทราบมั้ยครับ  :-* :-* :-*
ในรูป ถ้าเบิกจากศูนย์ผมไม่ทราบนะครับ แต่เห็นขายกันในคลับ5000-6000ครับ