ผู้เขียน หัวข้อ: มาแล้วครับ รีวิวเล็กๆแบบทุกซอกทุกมุมของเฟียสต้า อิอิ  (อ่าน 29397 ครั้ง)

ออฟไลน์ arpore

• Jr. Member
  • **
  • ?????????????????????...
...ต่อมาก็เข้าเลนส์กลาง เอ้า เปิดไฟเลี้ยวซักหน่อย ผิดข้างซะงั้น 555 ช่างแอบขำ เค้าบอกว่า ทางนี้น้อง ทางซ้าย ผมเลยบอกว่า "อ๋อ พี่ฝนมันลงเม็ด จะเปิดที่ปัดน้ำฝน(จริงๆหน้ากระจกมีฝนอยุ่ 2 เม็ดเองมั้ง 555)"...

ฮ่าๆๆ...เคยปล่อยไก่ตอนไปลองขับโฟกัสเหมือนกัน...
รีวิวอ่านสนุกมากครับ ได้รถแล้วอย่าลืมรีวิวแบบเต็มรูปแบบนะครับ...