ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่จิมมี่หน่อยคร้าบบ เรื่องFortuner 2.7  (อ่าน 3007 ครั้ง)

ออฟไลน์ mamboo

• Newbie
  • *
กำลังจะถอย 2.7 มาติดLPG ครับ

เห็นเซลบอกว่า sportivo III จะออกมาแล้ว

ไม่ทราบว่า 2.7 จะมีเปลี่ยนแปลงอะไรบ้างมั้ยครับ

เช่นจะมีรุ่นสีขาวออกมาอีกหรือเปล่า

ต้องขอรบกวนคุณจิมมี่ด้วยนะครับ

ขอคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: รบกวนถามพี่จิมมี่หน่อยคร้าบบ เรื่องFortuner 2.7
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 11:56:46 »
เหมือนว่ามีกระทู้เก่าๆ ในเรื่องนี้แล้วนี่แหะ

ลองเสริชหาดูก่อนครับ มีรูปด้วยมั้งนะ

ไม่มีอะไรมากไปกว่า เพิ่มออพชัน โน่น นี่ นั่น ตามเรื่องตามราว หนะครับ

ปรับโฉมไมเนอร์เชนจ์ใหญ่ ครึ่งหลังของปี 2011 ครับ

ออฟไลน์ mamboo

• Newbie
  • *
Re: รบกวนถามพี่จิมมี่หน่อยคร้าบบ เรื่องFortuner 2.7
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 31, 2010, 13:49:00 »
ขอบคุณครับ