ผู้เขียน หัวข้อ: Midas black bear vs Laminar digital ceramatrix  (อ่าน 13093 ครั้ง)

ออฟไลน์ PKM

• Newbie
  • *
Midas black bear vs Laminar digital ceramatrix
« เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 17:36:58 »
Sale จะแถมให้ครับ เลือกอันไหนดี
และที่ sun roof ติดอันไหนดีครับถ้าต้องเลือกใน 2 รุ่นนี้

ออฟไลน์ Stp

• Hero Member
Re: Midas black bear vs Laminar digital ceramatrix
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 18:39:30 »
โพสต์เก่าก็ยังอยู่ จะเปิดใหม่ทำไมครับ หรือเป็นเซลแอบมาขายของ
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ PKM

• Newbie
  • *
Re: Midas black bear vs Laminar digital ceramatrix
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2019, 18:56:28 »
คือคุยกับ sale เขาก็บอกฟิล์มรุ่นต่างๆเปลี่ยนมาเรื่อยๆ และลอง search หาข้อมูลท่านอื่นดู มีบางอย่างสงสัยก็เลยรบกวนถาม ถ้าได้ข้อมูลมาจะได้เลือกได้ไม่ผิดและขอบคุณท่านที่ให้ข้อมูลมากครับ ถ้ารบกวนเกินไปก็อย่าถือสาเลยครับ ไม่ได้ตั้งใจจะรบกวนมากเกินเหตุหรือจะทำผิดกติกาใดๆเลย ถ้าถามแบบนี้มันแย่มากก็บอก admin ลบทิ้งไปก็ได้ครับ อีกอย่างแบบผมความรู้เรื่องพวกนี้น้อยคงไม่เก่งพอจะขายของพวกนี้ครับ