ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับว่า Landcruiser Prado โฉมปัจจุบันนี้ คือ Minor change หรือ Model Chan  (อ่าน 4600 ครั้ง)

ออฟไลน์ arya

• Sr. Member
ตามภาพที่แนบมาครับ และรหัสตัวถังอะไรคับ

กำลังศึกษาครับ แตกต่างจากตัวก่อนหน้าตรงไหนบ้าง นอกจากหน้าตาภายนอก ภายในครับ

ปล. ขออนุญาตยืมรูปมาจาก fb  เกรย์เจ้านึงครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2019, 22:00:03 โดย arya »

ออฟไลน์ dt9

• Sr. Member
เป็นตัว Minor ครับ ล่าสุด minor ปี 60
ยังเป็นรหัส J150 อยู่
รุ่นนี้ลากมา 10 ปีแล้วครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 08, 2019, 23:30:00 โดย dt9 »

ออฟไลน์ axister

• Hero Member
minor เฉยๆ มีแววลากอีกนานด้วย เพราะ gx เพิ่ง จะยกหน้าไปอีกรอบ

lx gx / landcruiser prado ลากยาวมากมาย

ตามที่ผมเข้าใจคือ ปรับภายนอก ภายใน(นิดหน่อย) แล้วก็อุปกรณ์ ใส่พวกเรดาห์อะไรที่มันเข้ายุคเข้ามา จอก็เป็น TFT?

แล้วก็เครื่องเปลี่ยนรึเปล่าไม่รู็แหะ

ออฟไลน์ choomodify

minor เฉยๆ มีแววลากอีกนานด้วย เพราะ gx เพิ่ง จะยกหน้าไปอีกรอบ

lx gx / landcruiser prado ลากยาวมากมาย

ตามที่ผมเข้าใจคือ ปรับภายนอก ภายใน(นิดหน่อย) แล้วก็อุปกรณ์ ใส่พวกเรดาห์อะไรที่มันเข้ายุคเข้ามา จอก็เป็น TFT?

แล้วก็เครื่องเปลี่ยนรึเปล่าไม่รู็แหะ

ตัวนี้ปรับหน้าเป็นครั้งที่ 3 นับตั้งแต่เปิดตัวครับ เครื่องใช้ 2.8 ลิตร 1gd-ftv ร่วมกับ Hilux  ตัวปัจจุบันครับ  :-*

ออฟไลน์ SM.

เป็นตัว Minor ครับ ล่าสุด minor ปี 60
ยังเป็นรหัส J150 อยู่
รุ่นนี้ลากมา 10 ปีแล้วครับ

ออฟไลน์ flybigbear

ลากมายาวนานมากกกกก

รอดูว่าจะลากนานกว่าตระกูลไทเกอร์รึป่าว