ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda CX-9 //  (อ่าน 26330 ครั้ง)

ออฟไลน์ m35025

• Jr. Member
  • **
Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda CX-9 //
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 01, 2010, 23:40:28 »
ตัวจริงสวยมาก ๆ  เวลาอยู่ใกล้ ๆ แล้วอยากจะเข้าไปกัด แล้วจูบเบา ๆ ไปที่ ยางกะล้อ ขอบ 20 มานเหลือเกินนนนนนนนนน 

ออฟไลน์ BBOnLY

• Hero Member
    • เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
Re: // กระทู้แสดงความคิดเห็น รีวิว Mazda CX-9 //
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 04:20:03 »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ

จะว่าไปถ้าซื้อเจ้า CX-9 มาเป็นรถผู้บริหารก็ดูดีใช่ย่อยเหมือนกันนะผมว่า

สำหรับผมถ้ามีเงินพอซื้อ RX 350 ได้ ผมจะเอา CX-9!!!!!

เพราะเจ้านี่ สิ่งที่ให้มากับราคาที่จ่ายไป มันดูคุ้มเอาการอยู่
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ sulley

• Newbie
  • *
  • ????????????
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 02, 2010, 18:42:06 »
ขอบคุณสำหรับการรีวิว ในครั้งนี้ค่ะ

ส่วนตัวรุ่นนี้ ดูเป็นผู้ใหญ่มากกว่า CX-7นะคะ  โดยเฉพาะภายนอก แถมสวยในแบบสปอร์ต ที่ยังจับได้  

เอ่อ คุณจิมมี่คะ

แขกรับเชิญสองท่าน หนูขอห่อกลับได้ไหมคะ?

* 椎名林檎 ลงรายชื่อหมี คอลเลคชั่นใหม่  กริ๊ดดดดดดดด งวดนี้ได้สองค่ะ

ริงโกะค่ะ
คุณริงโกะ จะห่อผมกลับบ้านเหรออออ ;D

ออฟไลน์ Lovely_Car

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 03, 2010, 11:50:08 »
ขอบคุณมากเลยครับ
 :)

ออฟไลน์ car mood

• Full Member
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 00:39:39 »
ขอบคุณครับพี่จิม

เคยไปลองนั่ง cx-9 ที่ motor show ชอบเบาะมาก  มันนุ่มๆ นั่งสบาย คล้ายๆกับความรู้สึกตอนนั่งเบาะของ lexus rx , ls

ออฟไลน์ tommemov

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 04, 2010, 15:13:16 »
ถ้ามีเงิน ผมว่าราคานี้ไม่แพงนะครับ 3 ปลายๆ เทียบกับ lexus คุณต้องมี 5 ล้าน

เทียบกับ benz bmw คุณต้องมี 6 ล้านกว่าๆ  ผมว่าคู่ชกโดยตรงก็คงเป็น xc90

ที่สามล้านปลายๆพอกัน ถ้าเป็นผมคง volvo แหละเพราะเคยขับตัว t6 มันส์มากมาย

ยกเว้นตอนเติมน้ำมัน

เห็นด้วยครับ แ่ต่ถ้าเป็นตัว volvo xc90 D5 น่าจะตัดสินใจง่ายกว่า

ออฟไลน์ muying

• Sr. Member
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: กันยายน 17, 2010, 20:26:13 »
เข้าไปศูนย์มาสด้าทีไร เป็นต้องเดินลูบๆ คลำๆ สอง รอบเป็นอย่างต่ำทุกครั้งเลย สำหรับรถคันนี้

มันยอดมากเลย :D

ออฟไลน์ mboybkk

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: พฤศจิกายน 18, 2010, 14:06:38 »
อ่านรีวิวมาเยอะละ ชอบมากครับ ทำให้ตัดสินใจเลือกรถคู้ใจสักคันได้สบายเลยคับ
ชอบตรงทดสอบคำนวนอัตราสิ้นเปลืองน้ำมันคับ

นึกว่าจะไม่เปลี่ยนโทรศัพท์เครื่องคิดเลขซะละ เห็นแต่โมโต
มาวิวนี้เล่น บีบี เลย
อิอิ แซวเล่นนะ 
ขอบคุณทีมงานทุกคนครับ