ผู้เขียน หัวข้อ: ขอนิดนึงครับ รูปวาดViosของผม ผมอยากตัวจริงให้เป็นแบบนี้อะ  (อ่าน 4156 ครั้ง)

ออฟไลน์ กัสสึ...

• Full Member
ก่อนอื่นผมชื่อ แจ็คนะครับ เป็นน้องใหม่
ผมชอบรถรุ่นนี้มากเลยลองวาดๆดู แล้วเกิดความคิดว่าถ้าตัวจริง เป็นแบบนี้จะขายดีขึ้นมั้ย
และถ้าจะวางขาย ยอดขายเค้าจะลงมามากมั้ยครับ

ปล.รกก็ขออภัยและเชิญลบได้ลบได้เลยครับ ไม่ว่ากัน

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
ยินดีต้อนรับนะครับ น้องแจ็ค หรือพี่แจ็ค 555

วาดภาพได้สวยทีเดียวครับ ไฟตัดหมอกหน้าเอามาจากแคมรี่ใช่ไหมครับ 
โดยรวมแล้วสวยครับ เพราะผมก็เคยใช้รุ่นนี้เหมือนกัน อิอิ

ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Ohmmypp

รุ่นนี้ไม่เห็นโคมโปรเจคเตอร์แต่งเลยแฮะ = =  กันชน ถ้าอยากได้ ผมว่าอาจจะหาร้านทำเอาได้นะครับ แต่งานคงไม่ค่อยเนียน
JC TU #54

ออฟไลน์ Ninezti

• Only in a Jeep ..
    • TECHHANGOUT
วาด สวย ดีครับ  ชอบไฟ ตัดหมอก 55 สวยๆ

ยินดีต้อนรับครับ   ;D ;D

ออฟไลน์ กัสสึ...

• Full Member
ยินดีต้อนรับนะครับ น้องแจ็ค หรือพี่แจ็ค 555

วาดภาพได้สวยทีเดียวครับ ไฟตัดหมอกหน้าเอามาจากแคมรี่ใช่ไหมครับ 
โดยรวมแล้วสวยครับ เพราะผมก็เคยใช้รุ่นนี้เหมือนกัน อิอิ

น้องครับผมพึ่งจะ15เอง  ไฟตัดหมอกมาจากแคมรี่ครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ไฟหน้าแบบนี้นี่แหละครับน้องแจ๊คที่ต้องการเลย  ;D
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX