ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อ Jazz Minor change จะมีเครื่องปรับอากาศอัตโนมัติ หรือเปล่า ?  (อ่าน 3695 ครั้ง)

ออฟไลน์ kugfuking

• Newbie
  • *
  • ????????
เมื่อ Jazz Minor change จะมีเครื่องปรับอากาศอัตโนมัติ ตามที่พี่ Jimmy บอกว่า

" เอาละ หลังคากระจก Panoramic Glass roof  หนะ ไม่ต้องก็ได้ ถ้ามันแพงนัก
แต่ สำหรับสวิชต์ เครื่องปรับอากาศ อัตโนมัติ หนะ ต้นทุน มันแพงกว่ากันเท่าใดเชียว?
ถ้าใส่เข้าไปในรุ่นท็อป แล้วจะเพิ่มราคาขายเข้าไปเป็น 720,000 บาท ไม่เกินนี้
ในรุ่นไมเนอร์เชนจ์ ครั้งหน้า ผมว่า ลูกค้าน่าจะยอมรับได้นะ

ถ้าสามารถเอาเข้ามาได้จริงนะ
จะกรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดด ที่หน้าสำนักงานใหญ่ ฮอนด้า ออโตโมบิลล์ฯ ที่บางนา
เอาให้ คอพังกันไปข้างนึง ให้ดู!! "

1. อยากให้ติดมาด้วยครับ ( ไม่อยากเอาไปติดเพิ่มทีหลัง )

2.อยากเห็นพี่ Jimmy กรี๊ด !!!

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
วันนั้นเข้าไปเที่ยวศูนย์ฮอนด้า เอารถไปเช็คระยะ
เห็นเซลบอกว่า ตอนนี้ถ้าจะสั่งรุ่นเกียร์ธรรมดา ต้องรอตัวไมเนอร์เช้นจ์เลย
ได้รถปีหน้า ตอนนี้ แจ๊ซ เริ่มหมดสต็อค แล้ว

ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าเซลมั่วหรือเปล่า

ถ้าตัวท๊อปมี แอร์ออโต้ กับคีย์เลส ด้วย ในราคา 7.2 แสนนี่ ได้ใจผมเต็มๆ เลยนะเนี่ย

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
ฝันให้ไกลไปให้ถึง แอคคอร์ดยังไม่มีเลยครับ

ก็รออยู่เมื่อไร พี่ฮอนจะพัฒนาสักที

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
เป็นไปได้ครับ
และอยากให้มี VSA ในตัว top ด้วย