ผู้เขียน หัวข้อ: Fortuner , Pajero , Everest , Cx-8 ในตัวเลือกนี้คันไหนนั่งสบายสุดครับ  (อ่าน 39429 ครั้ง)

ออฟไลน์ PC CK

• Hero Member
เอาตรงๆเลยนะครับในฐานะที่ที่บ้านมีcx8 xtrail และpajerosportอยู่ รถกลุ่มนี้นั่งแถวสามแล้วไม่สบายเท่ากลุ่มgrand carnivalครับ ถ้าต้องมีนั่งแถวสามบ่อยๆ เปลี่ยนไปดูกลุ่มนั้นดีกว่าครับ นั่งสบายกว่ากันเยอะครับ
ปล.ผมสูง177ปีนไปนั่งแถวสามcx8ได้ครับนั่งสบาย อาจแคบว่าแถวสองของ ecocarนิดนึงครับ แต่ยังดีกว่าxtrailและpajero sportครับ
ส่วนเอฟกับพี่ฟอร์ผมขอไม่พูดถึงครับ ได้แค่ลองขับสั้นๆ ผมไม่ชอบช่วงล่างแบบนั้นครับ