ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับ มีอู่ไหนรับทำกระบะท้ายแบบประมาณนี้บ้างครับ  (อ่าน 3592 ครั้ง)

ออฟไลน์ oat39

• Newbie
  • *
ขอคำแนะนำหน่อยครับ มีอู่ไหนรับทำกระบะท้ายแบบประมาณนี้บ้างครับ

ต้องการทำกระบะท้าย Carry ให้เป็นแบบประมาณในรูปครับ  อยากได้อู่  Custom รับทำ งานดีๆหน่อย

ออฟไลน์ Weetting

• Hero Member
  • ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
ผมรู้จักร้านดีๆแต่อยู่ลำปางครับ ทั้งสวยทั้งเนียน

ถ้าในกรุงเทพไม่ค่อยเห็นร้านสวยๆแต่งานเนียนอะมีครับแถวมีนบุรีหลายร้าน  ::) ::) ::)
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ PaPaMan

ขอคำแนะนำหน่อยครับ มีอู่ไหนรับทำกระบะท้ายแบบประมาณนี้บ้างครับ

ต้องการทำกระบะท้าย Carry ให้เป็นแบบประมาณในรูปครับ  อยากได้อู่  Custom รับทำ งานดีๆหน่อย
คันสีฟ้าเนี่ยผมชอบนะ มันน่ารักดี ชอบตรงสีกับกระบะไม้เนี่ยแหละ

ออฟไลน์ oat39

• Newbie
  • *
ผมรู้จักร้านดีๆแต่อยู่ลำปางครับ ทั้งสวยทั้งเนียน

ถ้าในกรุงเทพไม่ค่อยเห็นร้านสวยๆแต่งานเนียนอะมีครับแถวมีนบุรีหลายร้าน  ::) ::) ::)
ร้าน หรือ อู่ ชื่ออะไรครับ เดี๋ยวผมลองเข้าไปคุยดู

ออฟไลน์ NoName__???

คันฟ้านี่รุ่นอะไรเหรอคะ