ผู้เขียน หัวข้อ: รายการ The Coup Channel หลุดจากผังของ Headlight Mag แล้วหรือครับ?  (อ่าน 5318 ครั้ง)

ออฟไลน์ Narong Lith

• Full Member
ไม่เห็นรายการหรือกระทู้ของ The Coup Channel นานมากแล้วครับ ไม่รู้ว่า ไม่ได้ไปต่อหรือเปล่า

ออฟไลน์ เต๋า AV

• Hero Member
Re: รายการ The Coup Channel หลุดจากผังของ Headlight Mag แล้วหรือครับ?
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 09:15:38 »
ไม่มี The Coup Channel แล้วคับ
จะมีรายการใหม่ เร็วๆนี้

ออฟไลน์ Narong Lith

• Full Member
Re: รายการ The Coup Channel หลุดจากผังของ Headlight Mag แล้วหรือครับ?
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 09:34:54 »
ไม่มี The Coup Channel แล้วคับ

ขอบคุณครับท่าน แล้วจะยังเป็นทีมเดิมไหมครับ ที่จะทำรายการใหม่?

ออฟไลน์ เต๋า AV

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 09:56:31 »

ขอบคุณครับท่าน แล้วจะยังเป็นทีมเดิมไหมครับ ที่จะทำรายการใหม่?

รายการรูปแบบใหม่ ทีมงานใหม่ผสมเก่า

ออฟไลน์ cadherin

• Sr. Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 10:06:16 »
รายการ Kuruma Baka มาแทนรึเปล่าเอ่ย

ออฟไลน์ AgentMolder

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 10:48:25 »
ผมเคยถามคุณจิมมี่ในไลฟ์(ไม่ได้ถามตอนไลฟ์นะ) แกบอกว่าที่ไม่มี The Coupe เพราะน้องๆทั้งสามคน อยากเดินตามทางที่ตัวเองเลือก ก็คือพิธีกรทั้งสามคงขอยุติด้วยตัวเองแหล่ะครับ ไม่ใช่ทางคุณจิมมี่ตัดตอนอะไร คุณจิมมี่ใช้คำว่า น้องเขาอยากเติบโตในทางของเขาเอง ประมาณนี้ ไปฟังในไลฟ์ประมาณวันที่ 1 กพ. ได้ครับ

รายการใหม่ ที่จะมาก็มีพิธีกรหน้าใหม่ + เก่า แต่คุ้นเคยดี ใช่ครับรายการ Kuruma ด้านบนเนี่ยแหล่ะ

ออฟไลน์ sarnub

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2020, 12:32:03 »
ถ้าไม่มีกระทู้​นี้​ ผมไม่รู้เลยนะนิ​ ผมเห็นรายการข้างบนอยู่​แต่ก็ไม่ได้กดเข้าไปดู

ออฟไลน์ SM.

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 10:28:40 »
น้องๆ เค้าเป็นคนเลือกเองครับ ว่าจะหยุดทำแล้ว

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2020, 19:25:25 »
เสียดายอ่ะ  :o
3 คนนั้นฮาดี ดูไม่เครียด