ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆ ในบอร์ดท่านไหนเห็นรูป FORTUNER MC บ้างแล้วมั้ยครับ  (อ่าน 38651 ครั้ง)

ออฟไลน์ XMSL

• Sr. Member
เรื่องสวยไม่สวยเป็นรสนิยมส่วนบุคคล..พูดของตัวเองได้ถามความเห็นคนอื่นได้ แต่ไม่ต้องโน้มน้าวหรือเหยียดกันหรอกครับ

ออฟไลน์ Thaithanathorn

• Jr. Member
  • **
ผมหลังไมค์ให้นะ
ขอบคุณครับบ  ;D ;D

ออฟไลน์ pjs6306

• Hero Member
ขอหลังไมด้วยคับ

ออฟไลน์ Tiwat

• Newbie
  • *
ขอด้วยคนครับ :D

ออฟไลน์ Auto Messe

• Sr. Member

ขอด้วยครับ

Turbocharger

• บุคคลทั่วไป

ขอด้วยครับ

ขอชมด้วยครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ deertesla

เรื่องสวยไม่สวยเป็นรสนิยมส่วนบุคคล..พูดของตัวเองได้ถามความเห็นคนอื่นได้ แต่ไม่ต้องโน้มน้าวหรือเหยียดกันหรอกครับ
ทำของไม่สมราคามาก็ขายได้แล้วหรอครับ

ออนไลน์ off_033

ทำของไม่สมราคามาก็ขายได้แล้วหรอครับ

สวยไม่สวยมันเกี่ยวกับไม่สมราคายังไงครับ เห็น 10 คนก็ว่าสวยไม่สวยต่างกัน

ที่แน่ๆเห็นรถแพงๆ option น้อยก็ขายกันโครมๆตั้งหลายรุ่น อันนี้น่าจะไม่สมราคามากกว่าอีกนะ