ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า Toyota Fortuner Facelift มาเป็นแบบนี้คิดเห็นว่าไงกันบ้างครับ  (อ่าน 39043 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kendow

• Sr. Member
คือ รีโว่ BMC จะออกมาก่อนครับ ราวๆ เดือนพค. แล้วฟอร์จูนเนอร์ก็จะมาพร้อมกันหรือมาหลังจากนั้นนิดหน่อยครับ ได้ยินแว่วๆ มาว่ารอบนี้จะปรับเครื่องด้วยครับ แรงม้าก็ดูคู่แข่ง "รายสำคัญ" เอาไว้

แต่ทั้งนี้จากสถานการณ์โควิด กำหนดการเปิดตัวก็ยังเปลี่ยนได้ครับ แล้วยิ่งเป็นการเปิดตัวที่แรกในโลกด้วย
2008 Nissan Tiida 5Dr. 1.6G
2021 Toyota Corolla Cross HV Premium

ออฟไลน์ CCPX

• Jr. Member
  • **
ผมมีภาพจริงๆทั้งคัน อยู่ในมือถือ บอกเลย หนังคนละม้วย พวกยูทูปเบอร์มันมโนไปเอง
ใช่คันที่หลุดออกมาปะครับ

ไม่ใช่ครับ ภาพคันจริง ถ่ายไกล้ๆเลย คนรุ้จักรทำงานตัวแทนการขายยี่ห้อนี้อยุ่ อบรม มา ผมขอสัญญากับเขาว่าจะไม่ปล่อยภาพหลุด บอกเลย สวย ยืนที่ 1 แน่ๆ
ขอภาพด้วยเลยครับ​อยากเห็นๆ

ขอดูด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Thaithanathorn

• Jr. Member
  • **
ผมมีภาพจริงๆทั้งคัน อยู่ในมือถือ บอกเลย หนังคนละม้วย พวกยูทูปเบอร์มันมโนไปเอง
รบกวนขอหลังไมค์ด้วยคนครับพี่ อยากเห็นๆ

ออฟไลน์ locomotive

คือ รีโว่ BMC จะออกมาก่อนครับ ราวๆ เดือนพค. แล้วฟอร์จูนเนอร์ก็จะมาพร้อมกันหรือมาหลังจากนั้นนิดหน่อยครับ ได้ยินแว่วๆ มาว่ารอบนี้จะปรับเครื่องด้วยครับ แรงม้าก็ดูคู่แข่ง "รายสำคัญ" เอาไว้

แต่ทั้งนี้จากสถานการณ์โควิด กำหนดการเปิดตัวก็ยังเปลี่ยนได้ครับ แล้วยิ่งเป็นการเปิดตัวที่แรกในโลกด้วย

ตามที่ท่านบอกแปะๆ ผมไม่อยากพุดไรมาก เพราะรับปากกันใว้แล้ว

ออฟไลน์ VORA

คนละเรื่องเลยครับ   น่าจะrender ภายใต้ข้อมูลจริงๆหน่อย

สวยขึ้นครับ ตามเทรนปัจจุบันที่ไฟจริงเล็ก เรียว ยาว
ช่อง foglamp ใหญ่มากกกกก  ปากล่างก็ไปดู rav4

และ DRL แบบเส้นใต้ foglamp แต่ละด้าน

ออฟไลน์ SETTHASART

• Hero Member
  • รักชาติ ไม่คลั่งชาติ

โควิดทำพฤติกรรมผู้บริโภคเปลี่ยนไปมากๆ คนชะลอซื้อ "ของใหญ่" กันมากขึ้น ผมว่าค่ายรถอาจเลื่อนก็ได้ครับ ไม่ใช่เฉพาะโตโยต้า

ออฟไลน์ TCP

ถ้าภาพรุ่นไมเนอร์เชนจ์ ตามต้นกระทู้จริงๆ ล่ะก็ ...

อย่างเชยยยยยยยยยยยยย

ไม่ได้เรื่อง ... ขายแบบเดิมๆ ไปนี่แหละ ยังดีซะกว่า

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
ไม่ใช่อยู่แล้วครับ เพราะตัว MC ยังไงก็มาแบบไฟหน้ายาวๆ เรียวๆ