ผู้เขียน หัวข้อ: terra แต่งแบบนี้จากศูนย์เลย ดูแต่หน้าก็สวยเนียนดีนะ  (อ่าน 5972 ครั้ง)

ออฟไลน์ wa330

• Hero Member

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
จำได้คร่าวๆหลายแสนอยู่มั้ง
เพราะคันแรกที่ทำหลายเดือนหรือเกือบปีละมั้ง

ออฟไลน์ I-PULSE

• Sr. Member
จริงๆดูสาวยนะ แต่พอเป็นงานก๊อบคือบอกตรง ขับแล้วรู้สึกอาย

ออฟไลน์ tatum0022

555+ Brabus ก็มา
E220d AMG 17' BBS RI-D
C200 AMG Carlsson add on 12'
Fortuner 2.8 E4 16'
Camry Hybrid 10'
Jazz JP 12'
vios 13'
Preruner 08'
Austin Mini Mark1 1962

ออฟไลน์ Stp

คือถ้าแต่งในชุดของแบรนด์เดียวกันหรือชุดแต่ง 3rd Party สวยๆ ก็ดีอยู่ แต่พอข้ามให้ดูเป็นแบรนด์อื่นมันจะออกแนวไม่มีตังค์แต่อยากได้ซะนะ
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ CHANOM

สวยหรูดีนะคะ แต่ให้อารมณ์เหมือน MG ZS ใส่ตราเบนซ์ ที่แชร์กันบ่อยๆใน Facebook เลยค่ะ
หาทางใส่โลโก้ Nissan เข้าไปแทน น่าจะสวยกว่านะคะ ^^
In My Garage
2007 MB A180 CDI W169
2007 MB C220 CDI W203
2021 Mazda CX3 Comfort
2023 Honda Civic E-Hev RS

Sold
2016 Mazda 2 Skyactiv-D High Connect
2019 Honda HRV EL
2021 Subaru Forester IS-Eyesight

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
สวยนะครับ เท่ห์เลย  8)
แต่หาก ชนทีไม่รู้หาอะไหล่ลำบากมั้ย

ออฟไลน์ wa330

เมืองนอกถ้าจำไม่ผิดกระบะbenz เอานิสสันไปทำนะ

ออฟไลน์ raygun

เมืองนอกถ้าจำไม่ผิดกระบะbenz เอานิสสันไปทำนะ

แต่ก็ไม่ได้แปลว่าเอารถนิสสันมาแต่งเป็น Benz แล้วจะดูดีนะครับ
อีกอย่างกระบะ Benz ก็เลิกผลิตไปแล้ว เพราะไม่มีใครอยากได้นิสสันแปะตรา Benz

อย่างรูปในหัวข้อรู้สึกเหมือนคน wanna be มาก
ขยันทำงานเก็บเงินอีกหน่อยซื้อ Benz เถอะครับ ถ้าอยากได้ขนาดนี้

ออฟไลน์ Tien.W

แก้มข้าง กับ ประตู ถ้ามองจากข้างหลัง จะเห็นช่องห่าง น่าเกลียดเลย

ออฟไลน์ SM.

โหหห มีชุดแปลงขนาดนี้เลยหรอครับ

ออฟไลน์ axister

สวยเพราะ total look จริงๆหรือ สวยเพราะเป็น benz อะครับ

ผมว่ายังไงหน้าท้ายมันก็ไปกันไม่ได้ หรืออย่าง x class benz แท้ๆที่ เอา navara ไปทำผมว่ายังไงเส้นสายมันก็ไม่ได้เข้ากันเท่าไหร่

ถ้าไม่ติดว่า แบรนด์สวย ผมยังมองว่าเฉยๆ เพราะไม่ค่อยชอบหน้า benz เจนปัจจุบันเท่าไหร่

วิ่งหน้าเป็นดาวท้ายเป็น nissan คนเล่นรถเห็นก็คง ยิ้มมุมปากอะครับ ราคาบวกอีกนิดได้ benz แล้วรวมค่าแปลง แค่อาจจะได้ตัวเล็กหน่อย

ออฟไลน์ kiwiwi

สวยหรูดีนะคะ แต่ให้อารมณ์เหมือน MG ZS ใส่ตราเบนซ์ ที่แชร์กันบ่อยๆใน Facebook เลยค่ะ
หาทางใส่โลโก้ Nissan เข้าไปแทน น่าจะสวยกว่านะคะ ^^

ถึงกับต้องเลื่อนขึ้นไปดูรูปอีกที 555

ออฟไลน์ Fly to dream

หลอกตัวเองไม่ต่างกับที่ด่ายี่ห้อนั้นเลย  ;)
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ pjs6306

ไหนๆ x class ก็เลิกผลิตแล้ว ถ้า terra mc ได้แบบนี้ผมว่าสวยครับ และจะขายดีด้วย

ออฟไลน์ urangutang

ถ้าเป็นผมเวลาขับไปแล้วจอดลงมาจากรถก็จะเขินๆหน่อยนะครับ

ออฟไลน์ Pegasus7700

คงเป็นความสุขของเขานะ. คงชอบ
...ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป...

MERCEDES BENZ W212 '12
FORD FOCUS 2.0 Gdi '13
HONDA Civic RS '20
VOLVO XC60 Hybrid Inscription '19
FORD EVEREST 2.0 Bi Turbo '22

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

3 แสนครับ

ออฟไลน์ spn

คิดว่าถ้าใส่ตรา Nissan ก็จะสวยกว่าเหมือนกันครับ
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ Sakutaro

ต่างคนต่างชอบ :)
สำหรับผม มันก็พอได้ แต่ที่แน่ๆยอมเสียเงิน3แสน น่าจะชอบพอตัว
ดูดีกว่าพวกใช้ชุดแต่งเทียม พลาสติก ABS ก๊อบ
คาร์บอนหลอกๆ ครอบคาลิปเปอร์ปลอมแน่ๆ :) :) :)

ออฟไลน์ Champman20

• Jr. Member
  • **
มีความ WANNA BE สูงดีครับ. สำหรับผมไม่ใช้แนวทางอย่างแน่นอน

ออฟไลน์ basterias

มองเป็นศิลปะ ติดตลกไปก็ดีครับ เหมือน honda ตัวใหม่กับค่ายใบพัดแหล่ะ กัดกันเล่นๆ น่ารักดีออกครับ
Current cars:
2018 - Volvo XC60 T8 R-design (Stock)
2020 - Mercedes C43 Sedan FL (tuned)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79186.0)
2021 - BMW 530e M sport LCI (Stock)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79736.0)