ผู้เขียน หัวข้อ: ลบ  (อ่าน 4875 ครั้ง)

preme123

• บุคคลทั่วไป
ลบ
« เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 16:24:36 »
ลบ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2019, 02:05:28 โดย preme123 »

ออฟไลน์ Ishida

• Sr. Member
Re: สอบถามเรื่อง Audi Q7 หน่อยครับ กับ ศูนย์บริกา&#
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 22:39:24 »
ลองตัดสินใจระหว่างซื้อครั้งแรกแพงกับค่าบำรุงรักษาแพงนะครับ ยังไงถึงยนตรกิจเขาก็หนีไม่ได้อยู่ดีเพราะ Audi HQ ยังไงก็จะรับผิดชอบคุณตามมาตรฐานอยู่ดี แต่หากคุณซื้อจาก grey เขาก็มีสิทธิที่จะโขลกเงินคุณเพิ่มด้วยเหมือนกันครับ เพราะไม่ได้ผ่าน Authorized Dealer ครับ
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ lafonzzo

• Newbie
  • *
Re: สอบถามเรื่อง Audi Q7 หน่อยครับ กับ ศูนย์บริกา&#
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 00:58:15 »
ผมมองว่าgreyหลายเจ้าน่าไว้ใจกว่ายนตรกิจมากมาย รวมถึงบริการหลังการขายด้วย

greyที่ไว้ใจได้มีหลายเจ้าทีเดียวลองหาข้อมูลดูครับ มีทั้งที่เปิดมานานแล้ว และที่เปิดใหม่ไม่นาน

ปล.บอกชื่อผ่านทางนี้คงไม่เหมาะ - -

preme123

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 07:44:13 »
ถ้างั้น 0 ของ Audi นี่ก็ไม่ค่อยจะดีหนักใช่ไหมครับ.....

ถ้างั้นก็ grey โล่ดเลยดีก่วา เพราะราคาห่างกันหลักล้านเลยนะ อุอุ

ออฟไลน์ Ishida

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 12:21:00 »
ผมมองว่าgreyหลายเจ้าน่าไว้ใจกว่ายนตรกิจมากมาย รวมถึงบริการหลังการขายด้วย

greyที่ไว้ใจได้มีหลายเจ้าทีเดียวลองหาข้อมูลดูครับ มีทั้งที่เปิดมานานแล้ว และที่เปิดใหม่ไม่นาน

ปล.บอกชื่อผ่านทางนี้คงไม่เหมาะ - -

ผมก็อยากทราบด้วยครับ ว่า grey ที่น่าไว้ใจมีชื่ออะไรบ้างครับ PM มาหาผมได้นะครับ

แต่สำหรับผมแล้วผมมั่นใจ Authorize Dealer น่ะครับ ถึงงอแงยังไง ก็โทรไปด่าที่เยอรมันได้อยู่ดี 55555 แต่ grey นั้นอภิสิทธิ์ต่าง ๆ จะหดหายไปแน่นอนครับ ผมเชื่ออย่างนั้น
พระเจ้าก็เป็นมนุษย์เหมือนกับเรา เพียงแต่ทำได้ในสิ่งที่คนธรรมดาอย่างเราทำไม่ได้

ออฟไลน์ st_citroen

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2010, 23:19:39 »
ซื้อรถเกรย์ต้องระวังเรื่องรถ DEMO ด้วยนะครับ w212 โดนกันมาเยอะครับ
ส่วนถ้าเกรย์ไหนไว้ใจได้ซื้อมาแล้วก็เข้าอู่นอกก็ได้ครับ อู่นอกฝีมือดีๆสำหรับออดี้มีอยู่พอสมควรครับ

ออฟไลน์ GZaar

• quattro > 4titude
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กันยายน 14, 2010, 00:23:43 »
เกรย์บางเจ้าดีกว่ายนตรกละแน่นอนครับ ผมยืนยัน ยนตรกละมันเข้าขั้นเลวร้ายมากๆ
คาสโนวา = คนเจ้าชู้ = สุนัข = สัตว์เดรัจฉาน

preme123

Re: สอบถามเรื่อง Audi Q7 หน่อยครับ กับ ศูนย์บริการ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กันยายน 15, 2010, 21:10:47 »
 ;D

ครับ

ถ้าอย่างงั้น ออกที่ carmax ok ไหมอะครับ

ถ้างั้น อู่ซ่อมข้างนอกมีที่ไหนแนะำนำ้บ้างคับ ซ่อม q7 อะนะ อิอิ