ผู้เขียน หัวข้อ: Toyota นำรถกันกระสุนขายที่ฮ่องกงแล้วครับ  (อ่าน 5696 ครั้ง)

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Hero Member
  • Archievement in Control
หลังจากที่นำเจ้าโฬม เอ้ย Corolla 1.5 มาขาย
คิวต่อไปก็เอา Vellfire มาขายผ่านตัวแทนหลักแล้วครับ

เอาโปสเตอร์ให้ชม

ข้อมูลเพิ่มเติม http://www.vellfire.com.hk/home.html

เบาะหลังนี่ไม่ให้แบบไฟฟ้าเลยรึไง(หรือกลัว Alphard ขายไม่ออก)

ปล.TMT เอ้ย ใส่พวงมาลับ Multi function ให้กับ Alphard ซะที รถราคาตั้ง 3-4 ล้านไม่ใส่ - -'
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 11, 2010, 22:46:28 โดย Iwata Kana »
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Re: Toyota นำรถกันกระสุนขายที่ฮ่องกงแล้วครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 22:56:09 »
สำหรับ Corolla บ้านเขา

เอา Poster ให้ชม

พร้อมคลิป

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=0QQ_tdx20vQ[/youtube]
- สเปกนั้นนึกถึง 1.8G เอาไฟเลี้ยวแปะแก้มข้าง เพิ่มมูนรูฟ ที่ฉีดน้ำไฟหน้าใส่
- มือจับโครเมียมยังอยู่!! (แต่ไทยคัลเลอร์คีย์ทุกรุ่นครับ (ที่รุ่นเก่าให้มาตั้งแต่ 1.6E หมดเลยนะ))
- ไหนๆเป็นพวงมาลัยขวาแล้ว ช่วยกลับด้านวิทยุหน่อยได้ไหม (6 แผ่นยังอยู่พร้อม AUX แต่ไทยมันใช้มุขซีวิคซะงั้น)

ที่มา crown-motors
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

wildstocks

• บุคคลทั่วไป
Re: Toyota นำรถกันกระสุนขายที่ฮ่องกงแล้วครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 11, 2010, 23:20:44 »
เอาสนธิเป็นพรีเซนเตอร์

ออฟไลน์ BMTA

• Sr. Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 02:10:04 »
^
^
ไม่ทันแล้วครับ Vellfire คุณ ส. เขายิงไม่ออกซักนัด

ฝังเต็มตัวถัง เต็มเบาะเลย

2012 ALMERA  1.2E M/T

ออฟไลน์ 6162002

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2010, 20:24:51 »
^
^
ไม่ทันแล้วครับ Vellfire คุณ ส. เขายิงไม่ออกซักนัด

ฝังเต็มตัวถัง เต็มเบาะเลย

แอบฮา อิอิ >_<