ผู้เขียน หัวข้อ: // TOYOTA เอาใจวัยรุ่น เปิดหน้าเว็บให้ลองแต่งรถ Hilux Revo Z-Edition //  (อ่าน 5246 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
TOYOTA เปิดหน้าเว็บ เอาใจวัยรุ่น ให้ลองแต่งรถ Hilux Revo Z-Edition
ตามใจชอบ ฟรี ! เลือกล้อ เปลี่ยนสี โหลดเตี้ย เปลี่ยนสีฝากระโปรง
แต่งกระจังหน้า ว่าแล้ว ลองกดเล่นกันดูเล้ยย ใครแต่งออกมาแบบไหน
แคปหน้าจอมาโชว์กันได้เลยคร้าบบ

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/toyota-configure-your-hilux-revo-z-edition/

ออฟไลน์ <Sportivo>

• Full Member
โลโก้แดงนี่ชัดเลยเลียนแบบดีแม็ก แต่ล้อนี่ขาดของเลนโซ่ d1sl ยอดนิยมยุคนี้

ออฟไลน์ polwath

• Sr. Member
สนับสนุนพวกวัยรุ่นสร้างตัวเต็มตัวเลยนี่ครับ แบบนี้

ออฟไลน์ spn

จริงๆผมคิดว่าควรมีตั้งนานแล้ว และควรมีทุกรุ่น

เพราะผมนั่งเล่นเว็บ Toyota US มาตั้งแต่เด็ก ก็แต่งโน่นนี่นั่นได้
E220d W213
Camry 2.5 HV Premium
BT50 Free Style Cab Hi racer
Revo 2.8J B cab 4x4
March 1.2 CVT
KIA Jumbo 1JZ-GE AT

ออฟไลน์ kiwiwi

โตโยต้าเลิกทำโครงการ​ถนน​สีขาวแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ deertesla

โตโยต้าเลิกทำโครงการ​ถนน​สีขาวแล้วเหรอครับ
เห็นด้วยครับ. ผมมมองว่าน่าจะเป็นโตโยต้าถนนควันดำ หรือโตโยต้าถนนขยะครับ

ออนไลน์ jame894561

สวยมากครับ น่ามีสติ๊กเกอร์ท้ายรถ วัยรุ่นสร้างตัวด้วย

ออฟไลน์ bluelawn

Web model เดียวกับ Porsche configurator เลยครับ 5555

แต่คนละตลาดชัดเจน

ออฟไลน์ SM.

ร้านแต่งรถ จะขาดรายได้เอา

ออฟไลน์ Ex_machina

เขาก็ให้ตกแต่งสวยงาม
แต่คนเหมารวมว่าเป็นพวกควันดำ

บางคนขับเบนซิน 160 200 ประจำ
ควันดำ หรือ ขาว มันก็ไม่ต่างกันหรอก

ออฟไลน์ lexus

โตโยต้าเลิกทำโครงการถนนสีขาวแล้วเหรอครับ
เห็นด้วยครับ. ผมมมองว่าน่าจะเป็นโตโยต้าถนนควันดำ หรือโตโยต้าถนนขยะครับ

ออฟไลน์ bodin

จะแต่งรถให้หน้าตายังไงก็ได้มันรสนิยมส่วนตัว

แต่พวกท่อดังควันดำจะทำให้เขาด่า+สาปแช่ง พ่อ+แม่ ไปทำไม เกลียดพ่อแม่ตัวเอง?

ส่วนใหญ่พอได้คนหนวกหูเสียงท่อเขาก็ด่า "พ่อมึงตาย?"

หรือเห็นกระบะพ่นหมึกก็ "ควันเผาศพพ่อมึง?"

ออฟไลน์ deertesla

เขาก็ให้ตกแต่งสวยงาม
แต่คนเหมารวมว่าเป็นพวกควันดำ

บางคนขับเบนซิน 160 200 ประจำ
ควันดำ หรือ ขาว มันก็ไม่ต่างกันหรอก
โดยส่วนที่แต่งกันแบบนี้มีน้อยคันที่จะขับสุภาพไม่ควันดำ ส่วนใหญ่ปาดไปปาดมา ขับจี้ตูด แล้วสุดท้ายเสียหลักลงข้างทางหรือชนคันอื่น พูดเถอนะ แรงบิดเยอะแต่พื้นฐานรถมันไม่เหมาะต้องทำอีกเยอะถึงจะให้ขับดีๆไม่เดือดร้อนชาวบ้าน

ออฟไลน์ I_AM_M

• Full Member
ถนนควันดำ มีเต็มถนนแน่เลยแบบนี้

ออฟไลน์ Sleepy Boy

ในใจผมก็สนับสนุนให้คนแต่งหล่อ แต่เอาเข้าจริงๆ สัญชาตญาณจะพาให้พวกแต่งเครื่อง ใส่กล่อง เปลี่ยนท่อ ตามมาเป็นพรวน

ออฟไลน์ CJ.

ทำแล้วมันขายได้เนอะ เอารถไปขับยังไงไม่เกี่ยวแล้ว
2005 Jaguar XJ Super V8
2005 Mercedes-Benz C230 Kom. Sports Coupe
2011 Aston Martin DBS
2013 Jaguar XJL 5.0 V8 Portfolio
2017 Lexus RX200t Premium
2019 Honda CR-V 2.4S
2019 Bentley Continental GT W12
2021 Lexus IS300h Luxury
2021 Mercedes-Benz GLE 350de 4MATIC Exclusive
2021 Porsche 911 Carrera S

ออฟไลน์ Level Zero

บ้านผมอยู่สี่แยกไฟแดงพอดี พอไฟเขียวปุ๊บ กระบะแต่งซิ่งก็เร่งเครื่องเต็มที่ออกตัว แผดเสียงสนั่นพร้อมกับปล่อยควันดำเต็มถนนไว้ดูต่างหน้า
จนผมอวยพรให้แทบทุกวันเลยครับ

ออฟไลน์ toffyearn

ุถ้ามีออฟเซทล้อนี่ เยี่ยมไปเลย