ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีโอกาสที่ BMW จะนำ MINI countryman มาทำตลาดในบ้านเรามั้ยครับ  (อ่าน 5790 ครั้ง)

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
คือผมสนใจมันมาตั้งแต่เป็นภาพสเก็ต

คิดว่าใช้ในเมืองได้แบบมีสไตล์

และลุยได้พอประมาณ เลยสงสัยว่าจะมีโอกาสที่จะได้จับจอง

จากผู้แทนจำหน่ายโดยตรงเลยหรือไม่ครับ

หรือว่าต้องหวังพึ่งเกรย์กันอีกแล้ว?

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
 BMW Thailand บอกว่า เจอกันแน่นอน และคอนเฟิร์ม ครับ

ปลายปีเนี่ย รอได้ป่าว

รอน่ะรอได้คับพี่จิม เปิดตัวมอเตอร์โชว์เลยมั้ยครับ

แต่ราคาน่ะสิครับ ถ้าทะลุ 3 ล้านก็คงขอบายครับ

ว่าแต่มาพร้ม BSI หรือเปล่าเนี่ย

มาพร้อม BSI แน่ๆ
แต่ราคามีสิทธิ์ เกิน 3 ล้านเช่นกัน ครับ

ออฟไลน์ BnN

MSI ครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ BnN

แล้วมันน่าใช้กว่ามินิปกติ หรือว่า crossover suv คันอื่นๆ มากน้อยแค่ไหนคับ

ออฟไลน์ BrownCony

• Sr. Member
ลองดูวีดีโอรีวิวข้างล่างดูครับ

[youtube]http://www.youtube.com/watch?v=spdDSd3GLho[/youtube]

รถอะไรเนี่ย...มีสไตล์ สวย ประหยัดน้ำมัน แรง คนเพื่อนได้หมด ลุยได้พอประมาณ และซ่อมฟรี 5 ปี

แต่ปัญหาคือ 3ล้านกว่าบาทเนี่ยแหละ แพงไปมั้ยอ่ะครับ

พอดี พี่แมน ทัศไนย ไรวา บก.บห. Car Magazine เล่าให้ฟังว่า
ขับแล้ว เหมือน Volkswagen Golf ใหม่....

โอ้ว??

งั้น ต้องลองแล้วละ! ถ้ามันจะเหมือนรถคันโปรดของผมแบบนั้นได้ละก็

ออฟไลน์ BnN

ของมินิ MSI 3 ปีหรือ 50,000 กิโลเมตรครับ
ครอบคลุมทุกอย่างแม้กระทั่งที่ปัดน้ำฝนยกเว้นยางรถยนต์และแบตเตอรีครับ

ออฟไลน์ JBP Underground

• Jr. Member
  • **
  • Some say...
พูดถึงรุ่นนี้
ผมล่ะอยากบอกกับทีมแข่ง WRC ที่จะส่งลงสนามในกีไม่กี่ปีข้างหน้าจริงๆ ว่ะ

เอาตัว 3 ประตูที่กะทัดรัดมาทำจะเวิร์กกว่านะครับ

พอดี พี่แมน ทัศไนย ไรวา บก.บห. Car Magazine เล่าให้ฟังว่า
ขับแล้ว เหมือน Volkswagen Golf ใหม่....

โอ้ว??

งั้น ต้องลองแล้วละ! ถ้ามันจะเหมือนรถคันโปรดของผมแบบนั้นได้ละก็

มันเหมือนกันไปในทิศทางไหนหรอครับ...ฟิลลิ่งการขับขี่ อัตราเร่ง ช่วงล่าง อะไรทางด้านนี้หรือเปล่าครับ

แสดงว่า Car mag จะมีรีวิวคร่าวๆมาให้อ่านด้วยหรอครับเนี่ย

แล้วพี่จิมก็จะทำรีวิวต่อหรือเปล่าเอ่ย???

preme123

• บุคคลทั่วไป
grey เข้า ปลายเดือนนี่ครับ.... มั้ง?