ผู้เขียน หัวข้อ: ตามไทม์ไลน์รถยนต์nissan note ใหม่จะต้องเปิดตัวประมาณช่วงไหนครับ  (อ่าน 1789 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hiimtoy

• Newbie
  • *
ตามไทม์ไลน์รถยนต์nissan note ใหม่จะต้องเปิดตัวในตลาดโลกประมาณช่วงไหนครับ

ปกติ Sensor ถอยหลังรถถ้าติดตั้งราคาประมาณเท่าไรครับใช้เวลานานไหม

ออฟไลน์ Tien.W

• Hero Member
เซนเซอร์ถอยหลัง ถ้าไม่ใช่ของศูนย์ มีตั้งแต่ไม่ถึงพันขึ้นไปครับ แล้วแต่จำนวนจุด และ ยี่ห้อ ติดตั้งไม่เกิน 1 ช.ม.ครับ เจาะกันชน และ เดินสายนิดหน่อย

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
จริงๆ ว่ากันตาม loop คือ Note โฉมปัจจุบันคือเกิน loop รถทั่วไปมาไกลแล้วครับ
แต่ถ้านับตามอายุ mc ของมันเอง คิดว่าอย่างเร็วสุดคงได้เห็นที่ญี่ปุ่นต้นปี 2021 ครับ นั่นคือไวสุดแล้วนะ ของจริงอาจช้ากว่านั้นอีก

ลงในคลิป Nissan Next แล้ว คงอีกไม่นานมากนักครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX