ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 EDS ประจำวันที่ 4 กรกฎาคม 2020  (อ่าน 32640 ครั้ง)

ออฟไลน์ Norgaard

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ กำลังสนใจจะออกรถใหม่ ถ้าจองรถช่วงนี้จะได้ข้อเสนอเดียวกับมอเตอร์โชว์ไหมครับ หรือควรรอจองช่วงมอเตอร์โชว์ 15-26 ก.ค.

กลัวว่าเข้าไปคุยกับเซลล์ช่วงนี้จะบอกว่าเป็นข้อเสนอเดียวกัน แต่พอถึงเวลาจริงกลายเป็นมีข้อเสนอที่ดีกว่า

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Carrotcake

• Newbie
  • *
จากรูปspy shot ของHonda Civic ที่ถูกถ่ายมา เป็นไปได้ที่Civic genต่อไป จะมีตัวType R แบบ Civic FD FK รึเปล่าครับ