ผู้เขียน หัวข้อ: // ราคาอย่างเป็นทางการ Audi TT RS : 5,299,000 | 5 สูบ 2.5 เทอร์โบ 400 แรงม้า //  (อ่าน 14886 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
ราคาอย่างเป็นทางการ Audi TT RS : 5,299,000 บาท (นำเข้า CBU)
เบนซิน 5 สูบ 2.5 เทอร์โบ 400 แรงม้า ขับ4 quattro พร้อมสีเขียวสะท้อนแสง
Kyalami Green, ส้ม Pulse Orange ฯลฯ 0-100 km/h ใน 3.7 วินาที

อ่านข้อมูลทั้งหมดได้ที่นี่
http://www.headlightmag.com/official-price-audi-tt-rs-thailand-premiere

ออฟไลน์ basterias

เพิ่งพูดอยู่ ในกระทู้ RS4 avant ถ้ารู้แบบนี้ไม่ถอย C43 มาแต่แรกหรอกครับ เอาคันนี้สนุกกว่าเยอะ :'( :'( :'(
Current cars:
2018 - Volvo XC60 T8 R-design (Stock)
2020 - Mercedes C43 Sedan FL (tuned)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79186.0)
2021 - BMW 530e M sport LCI (Stock)
(Review https://community.headlightmag.com/index.php?topic=79736.0)

ออฟไลน์ AkE

สมรรถนะดีงาม ราคาพอได้นะครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

มาดี ห่าง RS4 Avant นิดเดียว

กำตังไปหา RS4 ดีกว่า  ::) ::) ::)

ออฟไลน์ Poppuppop

• Jr. Member
  • **
คนซื้อ F-type ร้องไห้ :'( :'(

ออฟไลน์ Audibigfan

• Full Member
บอกลา tts ทำราคาโคตรเทพเลยครับ

ออฟไลน์ GoatGoat

• Sr. Member
อยากให้ Lexus บ้านเราดูเจ้านี้เป็นตัวอย่าง
คนเค้าอยากขายของ ก็ทำราคามาแบบอยากขายของ ;D

ออฟไลน์ PAN

5สูบสุดแรงกับสีเขียวปี๊ดๆเห็นยันดาวอังคารแบบนี้นี่ใช่เลย :-*

ออฟไลน์ bluelawn

มือสองเจอกันครับ ขอสักส้องล้านปลายๆ จะเอามาทำ stage 3 , 700bhp    8)

ออฟไลน์ kamenraider

• Newbie
  • *
ราคาดี๊ดี  นับถือ Audi Thailand เลย  ผมนี่ยืนปรบมือให้เลยครับ 555

ออฟไลน์ F e r m a r c o

ทำราคาดีแบบนี้ ขอให้ขายได้เยอะๆนะครับ
ลูกค้าได้มีตัวเลือกมากขึ้น
ไม่ต้องทนกับรถกั๊กออฟชั่น หรือตั้งราคาพรีเมี่ยมเกิน

Very good audi thailand  :-*
ขับช้าๆ เดี๋ยวก็ถึง

ออฟไลน์ Stp

ถ้าอยากได้รถขับเร็ว ขับสนุก แล้วนั่งแค่ 2 คน มีเหตุผลอะไรที่จะไม่เลือกคันนี้เนี่ย สุดว๊าวเลย
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ kitto26

• Full Member

กำตังไปหา RS4 ดีกว่า  ::) ::) ::)

ต่างกับ rs4 มากเลยเหรอครับ คันนี้

ออฟไลน์ SM.

พ่อบ้านอย่างผมคงได้แต่มอง เพราะถ้าจะซื้อรถแรงๆ ราคาแบบนี้จริงๆ คงไป RS4

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ต่างกับ rs4 มากเลยเหรอครับ คันนี้

ผมยังไม่เคยขับเวอร์ชั่น RS เลยครับ

ถ้าเรื่องการวิ่ง ความแรง เท่าที่ดูๆ

TT TS เหมือนจะโดนล่อตั้งแต่ RS3 แล้วครับ ถ้ามาวิ่งกับ RS4 ผมว่าน่าจะพอสมควร

เพราะ RS4 ผมดูวิ่งกับรุ่นพี่อย่าง RS7 V8 จอดนิ่งๆ แบบ standing start กดพร้อมกัน RS4 พุ่งออกก่อน นำก่อนช่วงคันรถ นำยาวๆ แต่ฉีกไม่ออก วิ่งตามตูดกัน RS7 ไล่แซงก็ช่วงความเร็วปลายๆ ละ

แต่กลับกัน ถ้าเป็น Rolling Start หัวเหมอแล้วละก้อ RS7 กดปุ๊ป พุ่งออกก่อน RS4 และนำยาวๆ เช่นกัน พลัง V8 แสดงฤทธฺ์เดช เต็มที่เหมือนกัน

ออฟไลน์ p.pooh

• Jr. Member
  • **
ค่ายนี้ลดบ่อย อาจจะมี สีต้นๆก็ได้ ว่าแต่มันมีรุ่น roadster ไหมนี่