ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าToyota Corolla CROSS ทำเป็นรถแท็กซี่  (อ่าน 35433 ครั้ง)

ออฟไลน์ bingoman

• Hero Member
Re: ถ้าToyota Corolla CROSS โดนทำเป็นรถแท็กซี่
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2020, 00:39:58 »
ถ้ารถไม่ดีทำแท็กซี่ไม่คุ้มหรอกครับ แต่พวกนิยมเปลือกแห่งประเทศไทยรับไม่ได้ในสิ่งนี้ ก็ขอให้ใช้รถก๊องแก๊งๆ กันต่อไป ศักดิ์ศรีเป็นสิ่งที่พวกคุณคิดกันไปเองครับ

ผมว่ารถก๊องแก๊งสุด ก็ Toyota นั่นแหละครับ   ทั้งเหล็ก  วัสดุ  ช่วงล่าง  มันมีอันไหนก๊องแก๊งเท่า To บ้างครับ ( Honda ก็พอๆ กัน)

ผมว่าคุณอคติไปเอง  ว่าคนอื่นเขาไม่ชอบ To

ก็มันก๊องแก๊งจริงๆ  ช่วงล่างเอย  เหล็กเอย  วัสดุภายในเอย  ไม่แปลกที่เขาจะไป Mazda, Ford กัน   เพราะมันดูสมราคากว่า