ผู้เขียน หัวข้อ: รถ japan ที่พี่ๆในนี้คิดว่าแพงและหายากคือรุ่นไหนครับ  (อ่าน 13085 ครั้ง)

ออฟไลน์ love street

• Full Member
  • Thailand international automotive
สำหรับผมคือ lexus lfa nurburgring edition ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2020, 22:49:48 โดย Pro love street »

ออฟไลน์ Buffy

• Hero Member
เดาว่าถ้าไม่ใช่ Datsun 240Z ก็น่าจะ Toyota 2000GT

ออฟไลน์ groovy

honda nsx โฉมแรกครับ

ออฟไลน์ jazzz

• Jr. Member
  • **

toyota 2000gt

"Ken & Mary" 1973 Nissan Skyline GT-R

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2020, 23:41:54 โดย jazzz »

ออฟไลน์ samaklen

เมื่อสมัยเด็ก ๆ เห็นเพื่อนพ่อขับอยู่ครับ
ไม่เคยเห็นอีกเลย

ออฟไลน์ mongolias

NSX ครับ

ikky

• บุคคลทั่วไป
NSX ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ DiKiBoyZ

ถ้าแพง ณ ราคาปัจจุบัน

ผมไม่แน่ใจว่าราคา NSX-R ตอนนี้ราคาเท่าไหร่

แต่ที่รู้มา Nissan Skyline R34 V-Spec II Nur ขายล่าสุด ราคา 10 ล้าน ครับ

ถ้ารถ ญี่ปุ่น ไม่นับ NSX ใหม่ กับ GTR 35 Nismo หรือ Track กับพวก Lexus นะ

ผมว่ารถญี่ปุ่นราคา 10 ล้าน ตอนนี้ แทบนับรุ่น นับคันได้แล้ว

แต่ถ้าเอาเรื่องหายาก เห็นด้วยนะว่า NSX-R หายากมาก แค่ NSX ก็ยังยากแล้ว

ส่วน R34 ยังถือว่าเยอะ แค่ราคาแพง เพราะอะไรไม่เอ่ยละกัน

ออฟไลน์ POKKHET

nsx ครับ

ออฟไลน์ kabokaboh

ikky

Lexus LFA ครับ ในอนาคตจะหายากและราคาสูงมาก ปัจจุบันขายกันแพงกว่าราคาที่ซื้อมาแล้ว

ออฟไลน์ lexus

toyota century

ออฟไลน์ SM.

nissan c10

ออฟไลน์ muzaa

• Sr. Member
Toyota 2000 GT Convertible ทำมาพิเศษจากโรงงานไม่เกิน 5 คันบนโลกเพื่อใช้ถ่ายทำ 007 you only live twice ครับ ที่ต้องตัดหลังคาเปิดประทุนเนื่องจากพระเอก Roger Moore สูงเกินรถครับ ทำให้ต้องตัดหลังคาเป็น Convertible ครับ

morphling14

NSX ครับ สวยมากมาย