ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับไฟแนนท์ผ่านแล้วแต่อยากเปลี่ยนรถจะได้ไหม  (อ่าน 11942 ครั้ง)

ออฟไลน์ rakpong

• Newbie
  • *
Yaris  Minor Change จะมาช่วงเดือนสิงหาคมนี้ แต่ได้ทำเรื่องไฟแนนท์ผ่านเป็นโฉมปัจจุบันและเหลือแค่ไปเอารถกับเงินไปดาวน์ แต่ไม่อยากเอาโฉมปัจจุบันจะได้ไหมครับ เพื่อรอตัว Minor Change ออก เพราะอยากรู้ว่ามีอะไรเพิ่มเติมบ้างครับ หรือจะเอาโฉมปัจจุบันดีครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 29, 2020, 13:45:46 โดย rakpong »

ออฟไลน์ palmpspp

• Full Member
อาจจะต้องเริ่ม process ยื่นไฟแนนซ์ใหม่ครับ คนละรุ่น เงื่อนไขไม่เหมือนกัน margin ที่มีกระตุ้นยอดขายก็ต่างกันครับ

ออฟไลน์ rakpong

• Newbie
  • *
อาจจะต้องเริ่ม process ยื่นไฟแนนซ์ใหม่ครับ คนละรุ่น เงื่อนไขไม่เหมือนกัน margin ที่มีกระตุ้นยอดขายก็ต่างกันครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
แค่รอรถใหม่ ไม่ได้ย้ายค่าย ย้ายศูนย์ ไม่ค่อยยุ่งยากหรอกครับ

แจ้งเซลส์ไปครับ ว่าขอรอรับรถใหม่ ทั้งนี้ ผลการอนุมัติ อยู่ได้ 30 วันนะครับ แต่ถ้าเราไม่ได้ไปทำอะไรให้ข้อมูลมันเปลี่ยนมากมาย ก็ใช้เวลาไม่นานครับ เนื่องจาก ไฟแนนซ์ มีข้อมูลอยู่แล้ว