ผู้เขียน หัวข้อ: กระทู้พูดคุยรายการ DR!VE By J!MMY FM 98.0 EDS ประจำวันที่ 1 สิงหาคม 2020  (อ่าน 31451 ครั้ง)

ออฟไลน์ Poope

• Newbie
  • *
เห็นNissan Kicks เริ่มลงโชว์รูมเมื่อไหร่จะได้เทสแบบ Full reviewครับ

ออฟไลน์ ธเนศวร.

• Jr. Member
  • **
 อยากได้รถครอบครัว เล็ง HONDA ODYSSEY 2.4 โฉม ปี01-05 กับ Toyota wish 2.0 ไว้ ตัวไหนน่าใช้กว่ากันครับ กะว่าจะซื้อมาติดแก๊ส lpg การใช้งานนั่ง6คนบ่อย ใช้งานในกรุงเทพเป็นหลัก ไปต่างจังหวัดเดือนละ2ครั้ง ที่บ้านเป็นคนตัวใหญ่ ขับความเร็วไม่เกิน110 ตัวไหนนั่งสบายกว่ากัน ค่าบำรุงรักษาและความจุกจิกน้อยกว่ากันครับ

ออฟไลน์ falconnut

• Newbie
  • *
สอบถามพี่ๆว่ามีวิธีจัดการกับอารมณ์ยังไงไม่ให้หัวเสียกับคนที่ขับรถไม่ดีบนท้องถนน เช่น โดนปาดหน้า โดนเปิดไฟสูงใส่หรือตัดหมอกแยงตาใส่ เปิดเลนแล้วไม่เปิดไฟเลี้ยว ฯลฯ

ออฟไลน์ Superpin

• Newbie
  • *
suzuki swift มีplan minor change เร็วๆนี้ไหมครับ

ออฟไลน์ zanon

• Newbie
  • *
ต้องการรถสำรองใว้ชื้ออาหาร ไปตลาดในชอยคับ ขอช่วงล่างดีๆ สนใจรถ 5 ประตูราคาไม่เกิน2แสนบาท รุ่นไหนคุ้มค่าที่สุดคับ yaris, mg3,sonic, march,mirage หรือตัวอื่นๆแนะนำ ขอบคุณคับ