ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อรอ March ไม่ไหว จึงได้คันนี้มาแทน...  (อ่าน 10740 ครั้ง)

ออฟไลน์ SignifeR

• Hero Member
  • Impreza Type GDG WRX
    • ร้านหนังสือผ้าสำหรับเด็ก IGGY BOOK
Re: เมื่อรอ March ไม่ไหว จึงได้คันนี้มาแทน...
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 18:31:55 »
คุณป้าเลือกตัวใส่ชุดแต่งมาซะขนาดนี้ หาชุดช่วงล่างโหลดให้คุณป้าอีกสักนิดแล้วมาไปแข่งรุ่น Vios one make race โลดครับ....
In Garage Subaru Impreza GDG WRX  y2008 // Nissan March 1.2E y2011

ออฟไลน์ keng.

• Hero Member
  • ฅ.ฅนรักรถ
Re: เมื่อรอ March ไม่ไหว จึงได้คันนี้มาแทน...
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 26, 2010, 23:09:04 »
คุณป้าเลือกตัวใส่ชุดแต่งมาซะขนาดนี้ หาชุดช่วงล่างโหลดให้คุณป้าอีกสักนิดแล้วมาไปแข่งรุ่น Vios one make race โลดครับ....
ไม่ไหวมั้งครับพี่อาท
555

ออฟไลน์ champyadme

• Full Member
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 00:13:13 »
@Vios
ผมขอเสนออนุมัติงบประมาณสำหรับติดตั้งเทอร์โบ IHI RHF5 บอลล์แบริ่ง พร้อมจูนกล่องและบูสท์เบาะๆเพื่อการขับขี่ที่ทันใจคุณป้าครับ
@CR-V
มีปัญหางอแงอะไรบ้างหรือครับ?
ผมอยากรู้ไว้ก่อน เพราะแนวโน้มคือรถคันใหม่ของบ้านก็จะเป็นรุ่นนี้แหละ (กำลังลุ้นอยู่ว่าจะเป็น CR-V หรือ Teana)

ถ้างั้นผมขอรายละเอียดงบประมานของวีออสด้วยได้มั้ยครับ หลังไมค์ก้ได้ครับ

ออฟไลน์ raulowen

• Sr. Member
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 23:05:56 »
ยินดีด้วยครับ ถ้ารอ March ต่อไป ไม่รู้ต้นปีหน้าจะได้หรือเปล่า