ผู้เขียน หัวข้อ: #### Camry Hybrid กำลังจะมีรุ่นภายในสีดำจริงหรือเปล่าครับ ได้ข้อมูลจากเซลล์ ####  (อ่าน 6898 ครั้ง)

ออฟไลน์ MyName

• Hero Member
  • I'm............................
วันนี้ได้คุยกับเซลล์โตโยต้าครับ แล้วเซลล์ก็บอกมาว่า
Camry Hybrid เร็วๆ นี้จะมีรุ่นพิเศษ ภายในสีดำ จำนวนจำกัด (จริงหรอ??? ยังไม่เคยเห็นโตโยต้าทำจำนวนจำกัดจริงๆ สักที)
เซลล์บอกมาว่า เป็นรุ่นภายในสีดำ แต่ไม่มีชุดแต่งแบบ Extremo
และมีสีเดียว เซลล์จำไม่ได้ว่าสีอะไร

เลยอยากทราบครับว่าเป็นความจริงหรือเปล่า ใครพอจะมีรายละเอียดอะไรมากกว่านี้มั้ยครับ
ขอบคุณมากครับ
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ Eddy5659

ใช่ครับ เร็วๆนี้แหละ

คงเห็นว่าคนนิยมภายในของ Extremo เลยจับใส่ใน Hybrid บ้าง

และคงเป็นการกระตุ้นยอดขายอีกรอบ หรือไม่ก็เตรียมไใ้ดึงกระแสจากคู่แข่ง อย่าง Accord ที่จะมี minor change ของกระจังหน้า อิอิอิ
2007 Toyota Vios
2009 Toyota Hilux Vigo
2010 Toyota Camry
2011 Ford Ranger
2011 Isuzu Dmax
2011 Toyota Hilux Vigo
2015 Ford Ranger
2015 Ford Everest 2.2 Titanium
2015 Ford Everest 3.2 Titanium+
2016 Toyota Hilux Revo 2.4 J m/t (5 คันจะที่รัก)
2017 BMW 320d iconic

ออฟไลน์ pony

• Sr. Member
เรื่องสีภายนอกนี่เดาไม่น่ายากนะครับ^^รุ่นพิเศษของพี่โตก็ต้องสีขาวแน่ๆ ;D

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

ภายนอกสีฟ้าครับ ภายในสีดำ เท่าที่ได้ข่าวมาคือจะเอารุ่น HV DVD มาทำ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เอารายละเอียดมาให้ชมกันครับ

จากพิธานเจ้าเก่า

ปล.รุ่นพิเศษเพิ่มเติม
- Yaris TRD เพิ่มสีแดง
- Ventury MC ตัด Majesty ออก(อาจเป็น กขค ของ alphard มั้งเลยตัดออก)
- Innova 2.0G Exclusive  เพิ่มชุดแต่งจาก V option
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
แจ่มเลยครับ ขอบคุณในข้อมูลครับ

ออฟไลน์ 6162002

น่าสนใจนะครับ แล้วถ้าคนอยากได้ภายในดำ แต่ไม่อยากได้ข้างนอกสีฟ้า ทำไงหว่า อารมณ์เดิม * *

ออฟไลน์ Ajnonny

• Jr. Member
  • **
ชอบด้านในสีดำ แต่ไม่ชอบ hybrid สีฟ้าเอาซะเลย

toyota คิดอะไรอยู่ครับเนี่ย มันดูขัดๆกันยังไงชอบกล

น่าจะสามารถเลือก interior ได้นะครับ

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

ชอบด้านในสีดำ แต่ไม่ชอบ hybrid สีฟ้าเอาซะเลย

toyota คิดอะไรอยู่ครับเนี่ย มันดูขัดๆกันยังไงชอบกล

น่าจะสามารถเลือก interior ได้นะครับ

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ DuckyHLM

• Newbie
  • *

ผมเห็นด้วยครับ จริงๆรอ นอกขาว/ในดำ อยู่ ถ้ามาก็อาจจะซื้อนะครับ
แต่ถ้า สีฟ้าขอผ่านดีกว่า อิอิ

ออฟไลน์ kritphakhin

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
ภายนอกสีฟ้า ภายในสีดำ
มันจะแปลกเกินไปมั้ยเนี่ย?

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
 ;) แล้วราคาเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูล
ภายนอกสีฟ้า ภายในสีดำ อาจจะดูขัดๆ ไป แต่ผมก็ว่าโอเคดีนะ
แต่เสียดายที่มีเฉพาะตัว DVD นี่แหละ ไม่ชอบหน้าตา DVD ธรรมดาของ Camry เลย
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ jones

สีมันขัดๆยังไงก็ไม่รู้ ถ้าในดำนอกขาวก็น่าสนอยู่ แต่เล่นสีฟ้าเรยหรอ ไม่ค่อยสวยเลย
ผู้ชายลัลล๊า อิอิอิ

ออฟไลน์ raulowen