ผู้เขียน หัวข้อ: มาขอโทษพี่จิมมี่น่ะครับ  (อ่าน 16990 ครั้ง)

ออฟไลน์ adobe

• Sr. Member
Re: มาขอโทษพี่จิมมี่น่ะครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 11:04:46 »

ออฟไลน์ jocole

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 11:11:40 »
ต้องขอโทษพี่จิมมี่อีกรอบนะครับ

ตัวผมเองก่อนหน้านี้ยังไม่ได้สมัครเป็นสมาชิกอย่างเต็มตัว

แต่ก็ได้เข้ามาอ่านรีวิว รถหลายรุ่นจากทางเว็ฐนี้ก็เห็นว่าเป็นประโยชน์มากๆน่ะครับ

แล้วบังเอิญไปเจอ รีวิว ex ใน youtube  ซึ่งก็เห็นว่าเป็ฯของคุณจิมมี่ ซึ่งรีวิวได้ดีมากๆ

เลยไปลงไว้ใน pantip เพราผมเล่นเว็บนั้นอยู่ก่อนเเล้วน่ะครับ

พอต่อมารู้ว่า เขาห้ามลง ผมก็เลยคิดว่า ต้องสมัครเว็บนี้อย่างเต็มตัวเเล้วล่ะจะได้มาขอโทษพี่จิมมี่อย่างเป็นจริงเป็ฯจังอีกที

ขอโทษด้วยครับ คราวหน้าจะไม่มีกรณีนี้อีกเเล้วครับ

ผมนึกขึ้นได้ว่า pantip สามารถแก้ไขได้ ผมจะไปลบลิ้งค์ออกล่ะครับ

ออฟไลน์ ยอร์ช

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 13:29:33 »
กาตู้นี้มันส์มาก  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ raulowen

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 21:27:04 »
ไม่เป็นไร ผิดเป็นครู
ส่วนพี่จิม ส่วนตัวที่รู้จักพี่ครั้งแรกก็จากพันธิปนั่นแหละ จาก Review CRV และก็ที่ Caronline จาก Review Captiva
อันนี้ขอชมนะ ว่าพี่จิม Review ได้ละเอียดที่สุดเท่าที่เคยเจอในประเทศไทย
ก็เลยติดตามผลงานมาจนถึงทุกวันนี้  และจะคอยเป็นกำลังใจให้เสมอ ;D ;D

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• freed korat
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 18:22:00 »
เว็บนั้นหนักไปทางด่าเอามันครับ
ที่นี่ อย่าไปเป็นตามเค้าด้วยจะดีมาก...

ส่วนเรื่องเกย์ไม่เกย์ ไม่ได้ทำให้คนดีขึ้น หรือชั่วลงได้
ผมชอบจิมมี่ ตรงที่ตอบตรง ไม่โอนเอียง

ขอคาระวะครับ...

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: กันยายน 28, 2010, 18:33:33 »
ค่าของคน อยู่ที่ผลของงานครับ
เอิ๊ก :D