ผู้เขียน หัวข้อ: 2วันที่ผ่านมารวมวันนี้ด้วยใครที่เข้าเวปนี้ละมีอาการแบบผมบ้างครับ  (อ่าน 9778 ครั้ง)

ออฟไลน์ gatasila

• Sr. Member
คือเปิดเวปมาละผมลุ้นหน้าหลักทุกครั้ง รีวิวแลนเซอร์EX มารึยังน้อ พรุ่งนี้รอลุ้นต่อไปครับ อิอิ

ออฟไลน์ lastDezember Pae

• Hero Member
  • Keep working by Johnie worker
โห...จั่วหัวมาซะตกใจเลยครับ นึกว่าเว็บมีปัญหาอีก 55555

มารอเป็นเพื่อนด้วยคนครับ ฮิ้วๆๆๆ  :D
ขับรถเร็วไม่ได้เรียกว่าเก่ง ขับรถเก่งไม่จำเป็นต้องขับเร็ว

ออฟไลน์ Aun Noi

• Full Member
  • aAuN
    • http://www.oknation.net/blog/lifecar
เหมือนกันครับ วันนี้ตื่นตั้งแต่ตี 5 เข้าเว็บนี้เว็บแรกเลย

ออฟไลน์ tana

• Newbie
  • *
ผมวันนึงเข้าดูแล้วดูอีกเกือบ 20-30 รอบ

ออฟไลน์ !Chaps!

• Newbie
  • *
  • Live in คราม
มารอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ patzahut

มารอ Review น้องหลาม อีกไม่นานแล้วสินะ

วันนี้จะทันรึป่าวนะ (จันทร์เช้า) แอบทวง   อิอิ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2010, 09:32:02 โดย patzahut »

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
เร็วววววววววววๆ มาตั้งวงรอ กัน ;D
My impression is Impreza

ออฟไลน์ Ohmmypp

เป็นเหมือนกันครับ ไม่รู้เป็นอะไร 55555+
JC TU #54

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
โอย ตกใจ นึกว่า เว็บล่มอีกแล้ว ฮ่าๆๆ

งั้น ข่าวดีคือ....

ตอนนี้ ทั้งรีวิว เหลือแต่ เรื่อง อารัมภบท กับเรื่องงานดีไซน์ภายนอก เท่านั้น ส่วนตั้งแต่ กุญแจรถ และเปิดประตูรถ จนถึงสรุป เสร็จแล้ว

เอาตารางมานั่งเทียบกับคู่แข่ง งานนี้ มีเรื่อง่าประหลาดใจเล็กน้อย ที่ Civic FD อาจเจอรายการทาบรัศมี!!
ส่วน Altis 2.0 นั้น เป็นข้อมูลของรุ่นเกียร์อัตโนมัติ 4 จังหวะ ในปีที่แล้วนะครับ ข้อมูลอาจไม่ครบ
เพราะมันไม่ด้อยู่ในเครื่องโน็ตบุ๊ค ที่ผมใช้ แต่มันอยู่ในเครื่อง PC ที่ผมแทบไมไ่ด้เปิดมา 7-8 เดือนแล้ว

(นานจน เห็ดมันงอกจากพื้นโต๊ะทำงานมาแล้ว ก็แล้วกัน! ไม่ได้อำ เรื่องจริง)

สรุป จะค่อนข้างยาว และ จะมีข้อความ ที่ตรงแบบที่เชื่อว่าไม่เคยมีใครเขียนตรงขนาดนี้
ฝากบอกถึงทั้ง สำนักงานใหญ่ของมิตซูบิชิ ถึงดีลเลอร์ของพวกเขา และถึงคุณผู้อ่านในฐานะลูกค้า
ซึ่ง ไฮไลต์ น่าจะอยู่ที่ตรงนี้อีกจุดนึงด้วย

จะพยายามเอาให้เสร็จในคืนนี้ครับ ไม่รู้จะไหวหรือเปล่า <----- อย่าคิดลามก

รอได้ครับ รอได้ วันนี้คนจะเข้าเวปกี่ hit น๊า

พี่จิมมี่ เห็ดงอกเลยเหรอ  ดีจิ  มีเห็ดฟรีกิน  ไม่ต้องซื้อ

ออฟไลน์ Aun Noi

• aAuN
    • http://www.oknation.net/blog/lifecar
รอได้อยู่แล้ว รอมากี่วันยังรอได้ แฮ่ๆๆๆๆ

เก็บไปฝันตั้งหลายคืน ท่าจะอาการหนัก

ออฟไลน์ keetawee

• Newbie
  • *
  • เริ่มหารถที่ถูกใจตั้งแต่ปี '09 รอเวลาเจอเนื้อคู่
มารอลุ้นด้วยครับ  ;D

ขนาดซื้อมาแล้ว ก็ยังรอ  แล้วคนที่กำลังจะจอง  จะไปถึงขนาดไหนแล้วอะ  ;D ::) :P

ออฟไลน์ IncarRus

คืนนี้แล้วซินะ

มาร่วมวงด้วยอีกคน ;)
จะพยายามเอาให้เสร็จในคืนนี้ครับ ไม่รู้จะไหวหรือเปล่า <----- อย่าคิดลามก
นี่ถ้าไม่บอกก็ไม่ได้คิดอะไรนะนี่ ;D

ออฟไลน์ MyName

• I'm............................
มาปูเสื่อรอครับ (แต่อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะ)
Cars
2022 - Nissan Almera 1.0 Turbo VL
2016 - Mazda 2 1.5XD High Plus L
2008 - Mitsubishi Space Wagon 2.4 GLS Ltd. !User'Review Click here!
1997 - Daihatsu Mira

Motorcycles
2023 - Vespa Sprint S 150 i
2012 - Yamaha Mio 125 GTX

ออฟไลน์ EN1506

• Jr. Member
  • **
วันนี้แล้วซินะ...5555.
ผมรอจน(แอบ)ซื้อมาวิ่งไปเกือบ8,000 Km. แล้ว
ผบ. ผมตอนนี้ชอบEXขึ้มมาบ้างแล้ว...แต่มันยังติดใจพี่โฬม New altis อยู่ดี...

ออฟไลน์ moodum

• Newbie
  • *
แอบมารอบเหมือนกันครับผ๊ม ;)

ออฟไลน์ NNY

• Newbie
  • *
เข้ามาดูวันละ 10 กว่ารอบครับ

รอ รอ รอ เธอ จร้า  8)

ออฟไลน์ parinda

• Jr. Member
  • **
ขนาดซื้อมาแล้ว ก็ยังรอ  แล้วคนที่กำลังจะจอง  จะไปถึงขนาดไหนแล้วอะ  ;D ::) :P
อารมณ์เดียวกันเลยครับ อิอิ ซื้อแล้ว แต่ก็รอชม

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

มาปูเสื่อรอครับ (แต่อย่าลืมดูแลสุขภาพด้วยนะ)

ด้วยคนครับ

ออฟไลน์ best

รอด้วยคนครับ ยิ่งพี่จิมพูดอย่างนี้ยิ่งอยากอ่านไปใหญ่เลย อิๆ :D
There is nothing either good or bad but thinking makes it so

ออฟไลน์ udis

รอด้วยคนครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ maggie

อาการนี้ คิดว่าผมเป็นอยู่คนเดียวเสียอีก 5 5 ที่แท้มีเป็นกันเยอะ!!! ไม่เร่งนะครับคุณจิมมี่ ผมยินดีรออ่านงานคุณภาพจากคุณเสมอ

ออฟไลน์ tubtup

ออฟไลน์ Sunnook

นอนรอ คืนนี้จะหลับก่อนไหมเนี่ย

ออฟไลน์ bumblebee

• Newbie
  • *
ขอมารอด้วยคนฮะ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ขอมารอด้วยคนฮะ
ไม่ต้องรอแล้วครับ พี่ เค้าทำเสร็จนานมากแล้วครับ ลองเปิดหน้าหลักดูดิครับ :)