ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า triton จะเปลี่ยนโฉมหรือว่าไมเนอร์เช้น ตอนไหนครับ  (อ่าน 4873 ครั้ง)

ออฟไลน์ yacoolsa9

• Full Member
รบกวนท่านที่รู้ข่าวด้วยครับ

ออฟไลน์ plus

• Sr. Member
เห็นว่า ในงาน ที่เมืองทองจะเปลี่ยนกระบะ หลังครับ

ออฟไลน์ toptaro

• Jr. Member
  • **
นึกว่าจะเปลี่ยนหน้าตากันเลย

เพิ่งซื้อเมื่อปีก่อน วิ่งไปแค่ 5 พันกว่าโลเองอ่ะครับ

ควรดูแลอะไรเป็นพิเศษ ไหมครับ วิ่งน้อย แบบนี้

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hero Member
  • Hail to the darkside
เห็นว่า ในงาน ที่เมืองทองจะเปลี่ยนกระบะ หลังครับ

สนใจๆๆๆๆๆๆ ครับ จะเปลี่ยนกระบะรุ่นไหนครับ หรือทั้ง 3 รุ่น
แล้วรุ่น Megacab จะดูบึกบึนขึ้นมั๊ยครับ ตอนนี้ดูเพรียวๆ ไปหน่อย
แต่หน้าสวยเหลือเกิน รุ่น plus เนี่ย

Re: อยากทราบว่า triton จะเปลี่ยนโฉมหรือว่าไมเนŪ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 19:51:45 »
เปลี่ยนเฉพาะ ตัว 4ประตู ครับเป็นขอบตรง  ครับ 
 ดูไม่สวยเลย  ดูได้จากตัวส่งออก ไป  uk  เเละ  เพื่อนบ้านเรา  ครับ
เเละอีก อย่างเครื่องเสียงครับ  ไปใช้ตัวเดียวกับปาเจโร่สปอร์ค  gt  ครับทุกรุ่น ใน พลัส  เเคปเเละ 4ประตุ  ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 27, 2010, 19:54:19 โดย plus »

Re: อยากทราบว่า triton จะเปลี่ยนโฉมหรือว่าไมเนŪ
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 27, 2010, 20:01:37 »
เปลี่ยนเฉพาะ ตัว 4ประตู ครับเป็นขอบตรง  ครับ 
 ดูไม่สวยเลย  ดูได้จากตัวส่งออก ไป  uk  เเละ  เพื่อนบ้านเรา  ครับ
เเละอีก อย่างเครื่องเสียงครับ  ไปใช้ตัวเดียวกับปาเจโร่สปอร์ค  gt  ครับทุกรุ่น ใน พลัส  เเคปเเละ 4ประตุ  ครับ

ว้า ผมว่า ขอบโค้งของรุ่นสี่ประตูดูสวยลงตัวอยู่แล้ว ดูมีเอกลักษณ์ดีเนอะ
ส่วนเรื่องเครื่องเสียง น่าสนใจดีครับ

ออฟไลน์ 6162002

เมื่อไหร่จะเปลี่ยนเครื่องหว่า - -

ผมก็รอลุ้น  อยู่  เห็นว่ากลางปีหน้า โบเเปรผัน   { ช่างบอกมา ครับในศูนย์ เเถวๆนนทบุรี } ครับ 2.5 เเละ 3.2 ครับ

ออฟไลน์ 6162002

โอ้ว ถ้ามา ไทรทันนี่น่าซื้อสุดๆเลยนะครับนี่
มีใครคิดเหมือนผมบ้างหว่า ในบรรดารถกระบะ  ไทรทันนั้น เว็บไซต์ห่วยที่สุดเลย - -

โอ้ว ถ้ามา ไทรทันนี่น่าซื้อสุดๆเลยนะครับนี่
มีใครคิดเหมือนผมบ้างหว่า ในบรรดารถกระบะ  ไทรทันนั้น เว็บไซต์ห่วยที่สุดเลย - -

เวปไซต์ห่วย เห็นด้วยครับ