ผู้เขียน หัวข้อ: ไปดูในweb คลับ มาล่าสุด Lancer EX กับ Freed ลด 1 แสน ครับ(ไม่รู้ใช้ไหมนะครับ)  (อ่าน 6398 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ไปเปิด web ทั้ง 2 มา lancer EX ตอนนี้ลดถึง 1 แสน ถูกมากๆ(แต่ไม่แน่ใจว่า 2.0 หรือ 1.8)

ส่วน Freed รุ่น S ลด 1 แสน ไม่รวมประกัน+ของแถม ครับ

โอโห่ อยากได้ครับ ขับ Freed ได้ภาพลักษณ์รถแนวๆนำเข้า แตราคาไม่เกิน 8 แสน
ส่วน EX ผมชอบเช่นกัน เหมือนได้ขับ Galant(ไม่แท้) แต่รู้สึกมันเท่ห์ในใจจัง

;) :)(ไม่รู้ใช้ไหมนะครับ)

ออฟไลน์ joufo

• Hero Member
ฟรีด ลด 1 แสน แถมประกันด้วยเหรอครับ
น่าสนมากๆ

ถ้าได้โปรฯ ดาวน์ 19% ดอกเบี้ย 0.14% ด้วยนี่

น่าสนครับ

ไม่ทราบว่าศูนย์ไหนเหรอครับ
เพราะผมไปถามหลายๆ ที่แล้ว เค้าบอกว่าได้ไม่ถึงหรอกครับ

ส่วน EX ไม่ขอพูดถึง เพราะผมได้แค่ประกันเอง  :'( แต่อย่างว่านะครับ ออกก่อนได้ขับก่อน เหอๆ

ออฟไลน์ -- CaZzMaNiAnN --

• Full Member
  • ร่วมรณรงค์ ไม่เปิดไฟตัดหมอกพร่ำเพรื่อ
จิงดิ เดว โทไปถามเซลก่อน สนใจ 2.0 GT มากมาย

Turn to your-style J's 2010
My J-154 sc
L15A7 i-VTEC 2008
Suspension : Tein S TECH
Wheel : Ce-28 Rota 16" x 7" Off +40
Tire : Dunlop DZ101 205/45/16
Exhaust : Nitto+Lerm's Heder
Strut Bar : J's 2010 (front/rear/C-Pillar/Lower arm bar)
JDM Style

ออฟไลน์ udis

EX ลดไม่เกรงใจคนซื้อก่อนเลยครับ
 ;D ;D ;D

ออฟไลน์ ??????

• Jr. Member
  • **
แบบนี้ คนซื้อไปแล้ว มีเซ็งกันไปเลยครับ น่าเห็นใจ

:-\

ออฟไลน์ cu2nite

TOYOTA มีแต่ปรับขึ้น  >:(
If you pay peanuts, you get monkeys.

ออฟไลน์ patzahut

100k น่าจะเป็นเฉพาะรถ stock นะครับ เช่นมีแค่บางสีให้เลือก   ถ้าเป็นรถเบิกใหม่ตอนนี้เห็นๆ 70-80 k แถมประกันครับ

ออฟไลน์ freedスプーン3300

• Sr. Member
  • freed korat
ฟรีด ลดเฉพาะรุ่นSครับ

รุ่นนี้แอร์แบคไม่มี ประตูต้องเปิดเอง แอร์เป็นลูกบิด

ไม่มีอุปกรณ์จุกจิก พวกท้าวแขน ไฟแผนที่ ตะขอเกาะของ
แผงเมทัลลิค กระจังไม่เป็นโครเมียม  กระจกมองข้างไม่มีไฟเลี้ยวและไม่พับไฟฟ้า

ประมินอุปกรณ์ส่วนต่างอะหลั่ย เกือบ 2แสน(จากราคาอะหลั่ย)
แต่ราคาขายเดิม ต่างอยู่8หมื่นบาท                            894500-(S)  >>> 984500-(E)

ดีลเลอร์รายดังกล่าวตัดยกล๊อตรุ่นSไปเลยครับ. หมดแล้วหมดเลย

คนซื้อก่อนเซ็งมั้ย
ตอบ: เป็นเรื่องธรรมดาครับ ซื้อก่อนก็ได้ใช้ก่อน
ตอนผมซื้อได้แค่ประกัน+ฟิล์ม และของจุกจิกเอง

ออฟไลน์ chaivat

ถ้าอ่านไม่ผิด เป็นรถ Test drive  GLS Ltd สีขาว วิ่งมาประมาณ 2xxx กม
ในเวป Lancer มีแค่คันเดียว

ออฟไลน์ kongcnx

• Newbie
  • *
เพิ่งโพสไปเหมือนกัน 1.8 ส่วนลดเงินสดหนึ่งแสน แถมประกัน และ ของแถมจุกจิก ๆ อื่น ๆ ไม่รู้ศูนย์ไหนจะสนมั่ง

ออฟไลน์ joesamui

หลังจากผมอ่านรีวิวของพี่จิมมี่ ไปจอง 2.0 GT ได้ประกัน+ส่วนลด 85,000-