ผู้เขียน หัวข้อ: จะมีรถ suv 4x4 ไซส์เล็กเข้ามาขายในไทยบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 4197 ครั้ง)

ออฟไลน์ aquaranos

• Newbie
  • *
ผมชอบเดินทางเที่ยวลุยๆหน่อย(ไม่ถึงกับโหดมาก) แต่ไม่ค่อยชอบรถใหญ่มาก อยากให้เมืองไทยเรามีรถ suv 4x4 ไซส์เล็กเข้า้มาขายบ้างจัง เครื่องสัก 1.5 - 1.6 (ใจชอบ Nissan Juke มาก แต่ดูแล้วรุ่นขับสี่คงเข้ามาในไทยยากกกกก) จะพอมีสิทธิ์บ้างมั้ยครับ รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยให้ข้อมูลด้วยนะครับ ตอนนี้ยังไม่กล้าตัดสินใจซื้อกลัวเดี๋ยวมีรุ่นใหม่ๆเข้ามาอีก

ขอบคุณครับผม  :)

ออฟไลน์ FyGI

• Hero Member
รู้สึกจะมี Suzuki SX-4 นะครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าจะมาในเวอร์ชั่นไหน

ปลายปีนี้ Motor Expo เห็นว่ามามั้งนะ

ออฟไลน์ PuppyKak

• Full Member
อยากให้ RVR เข้ามาา ของมิตซูอ่ะ สวยมาก

ออฟไลน์ HOMY_DEMIO

• Hero Member
รู้สึกจะมี Suzuki SX-4 นะครับ

แต่ไม่แน่ใจว่าจะมาในเวอร์ชั่นไหน

ปลายปีนี้ Motor Expo เห็นว่ามามั้งนะ

ขับ 4 หมดสิทธิ์ อิอิ

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
nissan juke ครับ มาปลายปีหน้าครับ

ออฟไลน์ aquaranos

• Newbie
  • *
nissan juke ครับ มาปลายปีหน้าครับ

:D ถ้ายังงั้นต้องอดใจรอแล้วครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Sman

• Sr. Member
SX4 ปลายปีนี้ เป็น 4*2 Crossover 1.6 ราคาน่าจะประมาณ เจ็ดถึงแปดแสนบาทได้