ผู้เขียน หัวข้อ: // เอิ่ม กระทู้นอกเรื่อง เริ่มเยอะไปนิดนึงแล้วนะจ้ะ เด็กๆ //  (อ่าน 6149 ครั้ง)

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
คลิป youtube เนี่ย เพลาๆบ้างก็ได้คร้าบ
ถ้าคลิปที่เป็นกระแสสังคม ไม่เกี่ยวกับการเมือง อะ มาโพสต์ได้
อุทาหรณ์ โอเค การ์ตูน พอไหว คลิปฮาๆ มาอย่างไว
แต่ มิวสิควีดีโอ เนี่ย ถ้าไม่ใช่งานที่ถึงขั้นน่าดู จริงๆ ก็พักๆไว้บ้างก็ได้
วันก่อน มีกระทู้ MV เพลงเกาหลี วงอะไรก็ไม่รู้ โผล่มาเฉยเลย นั่งดูอย่าง งงๆ แหะ
แต่ถ้า เพลงลาว เจ๋งๆ หรือว่า เขมร เวิร์กๆ หรือยิ่งงานคนไทยดีๆ เอามาโพสต์ได้ครับ
ขอว่า ต้องเจ๋ง น่าดูจริงๆ ถือว่า สนับสนุนของดีๆ แบ่งปันกันดูครับ
พวกทำงานไม่ดี จะได้กลับไปฝึกฝีมือกัน

ฝากด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Fly to dream

คลิป youtube เนี่ย เพลาๆบ้างก็ได้คร้าบ
ถ้าคลิปที่เป็นกระแสสังคม ไม่เกี่ยวกับการเมือง อะ มาโพสต์ได้
อุทาหรณ์ โอเค การ์ตูน พอไหว คลิปฮาๆ มาอย่างไว
แต่ มิวสิควีดีโอ เนี่ย ถ้าไม่ใช่งานที่ถึงขั้นน่าดู จริงๆ ก็พักๆไว้บ้างก็ได้
วันก่อน มีกระทู้ MV เพลงเกาหลี วงอะไรก็ไม่รู้ โผล่มาเฉยเลย นั่งดูอย่าง งงๆ แหะ
แต่ถ้า เพลงลาว เจ๋งๆ หรือว่า เขมร เวิร์กๆ หรือยิ่งงานคนไทยดีๆ เอามาโพสต์ได้ครับ
ขอว่า ต้องเจ๋ง น่าดูจริงๆ ถือว่า สนับสนุนของดีๆ แบ่งปันกันดูครับ
พวกทำงานไม่ดี จะได้กลับไปฝึกฝีมือกัน

ฝากด้วยนะคร้าบ ขอบคุณครับ

เย้ๆๆ  ของผมเข้าเกณฑ์เข้ากระแส อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
ได้ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2010, 01:10:26 โดย TAN altis 2010 »

alzeto

ว้าย ช่วงนี้ไม่ได้โพสกระทู้ เลยค่ะ งานยุ่งมาก เนี่ยอดไปงานมิตติ้งเลยค่ะ    ริงโกะค่ะ

ออนไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ริงโกะ

Avatar เอ็ง น่ากลัวมากกกกก ขอบอก!!

ออฟไลน์ kritphakhin

รับทราบครับพ่อจิมมี่

ออฟไลน์ • Jmng™ •

• My name is Ko krub.
    • www.facebook.com/satinokoko
รับทราบครับ !!!!
난널사랑해...파제로 스포트......... รีวิว Pajero Sport .. http://bit.ly/pZjq5h เชิญเสพ
www.facebook.com/satinokoko  
!Instagram @Kbltz_Jmng

Jmng FACMU19 :)

ออฟไลน์ Chris Evn

น่าจะมี ห้องพูดคุยนอกเรื่อง เพิ่มมาอีกห้องนะครับ  :)

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
รับทราบครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
ริงโกะ

Avatar เอ็ง น่ากลัวมากกกกก ขอบอก!!

+1  ;D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ Nut_K

รับทราบครับ

keanetona

น่าจะมี ห้องพูดคุยนอกเรื่อง เพิ่มมาอีกห้องนะครับ  :)

เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ phatkung

• Full Member
เห็นด้วยกับห้องนอกเรื่องครับ จะได้มีห้องไว้ฮากันโดยเฉพาะ 555++

ออฟไลน์ Artty_Ray

• -!@#$%
รับทราบครับ ผมก็ว่ามันเริ่มเกลื่อนแล้ว
แล้วเห็นด้วยกับห้องนอกเรื่องครับ+1
My impression is Impreza

ออฟไลน์ Nioka

ริงโกะ

บรึ๋ยๆๆๆ กันเลยทีเดียว

alzeto

ใครว่าavtar หนูน่ากลัว นี้เป็นงานศิลป์ บวกความSexyที่มีอยู่ในตัวริงโกะเองนะคะ ชีส์                           ส่วนเรื่องกระทู้นอกเรื่องเราควรตั้งชื่อว่า ห้องนั่งเล่น ไว้สักห้องนะคะ บางคนที่ไม่ได้เน้นรถจะได้เฮฮาที่นั้นกันค่ะ     ริงโกะค่ะ

ออฟไลน์ NOTTO

ผมว่าอาจจะต้องเปิดเป็นห้องนั่งเล่น อะไรประมาณนั้นน่ะครับ มีกระทู้นอกเรื่องบ้างก็ดูไม่เหงาดีนะ

ออฟไลน์ POPROCK

• Sr. Member
อืม
ช่วงนี้ "ปิดเทอม" แล้วสินะ
สังคมดีๆ...ไม่มีขาย
อยากได้...ต้องช่วยกันสร้าง
โดยเริ่มจาก...ตัวเราเอง

ออฟไลน์ Sunnook

ริงโกะ

บรึ๋ยๆๆๆ กันเลยทีเดียว

หุหุ เสียวสันหลัง

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
มารับทราบครับ
เพราะตัวผมก็พาออกนอกเรื่องบ่อยไปหน่อย
 ;D

ออฟไลน์ Ruksadindan

รับทราบ และ เห็นด้วยครับ

dogclubs

อืม

LLSJ ได้อีกกกก ก

ออฟไลน์ Xtream@tom

ขอเสนอให้แยกห้องไปเลยครับ พูดคุยทั่วไป กับ พูดคุยเรื่องรถยนต์ ;D

ออฟไลน์ Naow27

• อากาศมัน"หนาว"
    • Carside.in.th
อืม

LLSJ ได้อีกกกก ก
ขอคารวะ
------------------------------------------------------------------
พี่ริงโก้ครับ Avatar ของพี่ก็........ดีนะครับ มันมีศิลปะอยู่ในตัว
แต่....กล้ามนิเป็นหมัดเลยทีเดียว!!!!
My Facebook: http://www.facebook.com/naow27
My twitter: http://www.twitter.com/Naow27
The New Generetion of Automobile Car ! http://www.carside.in.th