ผู้เขียน หัวข้อ: ลงใต้กลางคืนระวังตำรวจทางหลวงส่องแสงเลเซอร์ด้วย  (อ่าน 4083 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
เมื่อประมาณ 2 ชม ก่อนนับจากตอนนี้  ก่อนถึงอำเภอบางสะพานน้อง ประจวบคีรีขันต์ มีตำรวจที่จอดรถอยู่ตรงที่กลับรถ เค้าส่องแสงเลเซอร์สีเขียวใส่รถทุกคันเลย แถมส่องมาที่กระจกหน้าเลย  โดนตา ตาแทบบอด  แต่เห็นโบกแต่รถบรรทุก อันตรายมาก  ใครๆก็ระวังด้วย   ตอนนี้ 10.25 ผม เข้าอำเภอท่าชนะ  สุราษฯแล้วครับ

ปล  ที่มาโพสได้นี่พ่อขับอยู่ครับ อิอิ  เดี๋ยวเปลี่ยนเวร ผมขับต่อจากสุราษฯเข้ากระบี่เเทน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ YIM

• ไม่น่ารัก เราไม่มอง!!
โห น่ากลัวนะเนี่ย ถ้าเห็นแกส่องๆ ก็หลบตานิดนึงนะครับ แบบนี้ร้องเรียนได้ไหมเนี่ย
JDM เท่านั้น จะครองโลก!

ออฟไลน์ 2k

เฮ้ยยยบ้าแล้ว เลเซอร์สีเขียวมีกำลังส่งแรงกว่าเลเซอร์แดงหลายเท่าแม้การจ้องมองเพียงชั่วครู่อาจถึงขั้นตาบอดได้ แน่ใจเหรอครับว่าเป็นตำรวจ? เอาเลเซอร์ส่องตาประชาชนแบบนี้ไม่ใช่แล้วล่ะมิจฉาชีพแล้วล่ะ ต้องร้องเรียนนะครับไม่ว่าจะตำรวจหรือโจรใส่เปลืกตำรวจ แค่เอาสปอร์ตไลท์ส่องหน้าขณะรถแล่นยังน่ายิงให้ตายเลยเพรามันจะทำให้เราตาพร่ามองไม่เห็นอะไรเลย นี่เล่นเอาเลเซอร์เขียวส่องตา มันจงใจทำรา้ยเราชัดๆเลย
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

เฮ้ยยยบ้าแล้ว เลเซอร์สีเขียวมีกำลังส่งแรงกว่าเลเซอร์แดงหลายเท่าแม้การจ้องมองเพียงชั่วครู่อาจถึงขั้นตาบอดได้ แน่ใจเหรอครับว่าเป็นตำรวจ? เอาเลเซอร์ส่องตาประชาชนแบบนี้ไม่ใช่แล้วล่ะมิจฉาชีพแล้วล่ะ ต้องร้องเรียนนะครับไม่ว่าจะตำรวจหรือโจรใส่เปลืกตำรวจ แค่เอาสปอร์ตไลท์ส่องหน้าขณะรถแล่นยังน่ายิงให้ตายเลยเพรามันจะทำให้เราตาพร่ามองไม่เห็นอะไรเลย นี่เล่นเอาเลเซอร์เขียวส่องตา มันจงใจทำรา้ยเราชัดๆเลย

เป็นตำรวจทางหลวงครับเพราะมีรถตำรวจทางหลวงจอดอยู่ด้วย     ตอนนี้สลับมานั่งเมื่อกี้ขับรถ อิอิ  ใกล้ถึงบ้านแล้วคืดถึงแม่ อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
ตอนค่ำๆ วันนี้ ไปทำธุระนิดหน่อย 

ผมเจอตรงที่กลับรถ ก่อนเขตอำเภอ  บางสะพาน ครับ

มี พล.ต.ท. นั่งอยู่ข้างๆๆ เลยลงไป @#$%^&* นิดหน่อย

ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ตอนค่ำๆ วันนี้ ไปทำธุระนิดหน่อย 

ผมเจอตรงที่กลับรถ ก่อนเขตอำเภอ  บางสะพาน ครับ

มี พล.ต.ท. นั่งอยู่ข้างๆๆ เลยลงไป @#$%^&* นิดหน่อย

น่าจะใช่ที่เดียวกันมั้งครับ ผมไม่แน่ใจว่าบางสะพานหรือบางสะพานน้อย  แต่ที่แน่ๆเขียวมาแต่ไกลเลย   ผลเป็นอย่างไรบ้างครับ อิอิ  ไม่รู้ว่าได้เจอกันบนถนนกับพี่บ้างรึปล่าว ;D

ออฟไลน์ มึน!!

• Sr. Member
  • -*-
พี่ผม ฝากมาครับ

แจ้งร้องเรียนโทร. 1193 หรือ ในเว็ป กองบังคับการตำรวจทางหลวง ครับ

มาราชการที่ ชุมพร ได้เรื่องเลย
ก้านไฟเลี้ยวไม่ได้มีไว้ประดับรถ เปิดกันบ้าง ไม่ต้องกลัวมันถลอกกก

ออฟไลน์ nuvut9

• Full Member
แล้วเค้าจะส่องทำไมหรือครับงง หรือตั้งใจทำให้เกิดอุบัติเหตุ